Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.482.372.731 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.438.146.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.482.372.731 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.438.146.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Nông nghiệp
17/08/2026 21:22
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN PHƯƠNG TÂY BẮC
30/07/2026 22:26
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC CHUNG 91
30/07/2026 22:23
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Thuận Châu
30/07/2026 22:21
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới các hạng mục công trình Trường THPT Tông Lệnh của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh với 5 gói thầu.
28/07/2026 15:50
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
28/07/2026 15:33
Trường THPT Tông Lệnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, mở rộng, nâng cấp, xây mới hạng mục công trình Trường THPT Tông Lệnh.
28/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
29/05/2026 18:09
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Tông Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
18/06/2024 20:07
Trường THPT Tông Lệnh công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
25/05/2024 09:03
Trường THPT Tông Lệnh đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2024 10:33
Trường THPT Tông Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2024 với 1 gói thầu.
18/05/2024 10:17
Trường THPT Tông Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
02/09/2023 02:08
Trường THPT Tông Lệnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 13 phòng, nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường THPT Tông Lệnh với 7 gói thầu.
02/09/2023 01:54
Trường THPT Tông Lệnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) công trình: Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 13 phòng, nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường THPT Tông Lệnh với 2 gói thầu.
02/09/2023 00:56
Trường THPT Tông Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
05/12/2022 11:33
Trường THPT Tông Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
05/12/2022 11:30
Trường THPT Tông Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
05/12/2022 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Nông nghiệp
17/08/2026 21:22
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN PHƯƠNG TÂY BẮC
30/07/2026 22:26
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC CHUNG 91
30/07/2026 22:23
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Thuận Châu
30/07/2026 22:21
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới các hạng mục công trình Trường THPT Tông Lệnh của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh với 5 gói thầu.
28/07/2026 15:50
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
28/07/2026 15:33
Trường THPT Tông Lệnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, mở rộng, nâng cấp, xây mới hạng mục công trình Trường THPT Tông Lệnh.
28/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
29/05/2026 18:09
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THPT Tông Lệnh đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tông Lệnh là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lương tâm là người mẹ kế chẳng bao giờ ngừng tới thăm ta. "
Henry Louis Mencken
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh