Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 819.034.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 806.952.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 819.034.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 806.952.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
19/08/2026 18:31
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
19/08/2026 18:25
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, nhà công vụ và một số hạng mục phụ trợ Trường THPT Tống Văn Trân, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân với 4 gói thầu.
19/08/2026 18:17
Trường THPT Tống Văn Trân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, nhà công vụ và một số hạng mục phụ trợ Trường THPT Tống Văn Trân, tỉnh Ninh Bình.
19/08/2026 17:17
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Tống Văn Trân của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
28/07/2026 09:07
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Tống Văn Trân của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 236
08/04/2026 16:40
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật công trình Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, nhà công cụ và một số hạng mục phụ trợ Trường THPT Tống Văn Trân, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:50
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ khảo sát, phương án khảo sát và Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NHẬT
04/04/2026 15:24
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN UST
04/04/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Tống Văn Trân công bố kết quả gói thầu Cải tạo bảng cũ thành bảng trượt 3 miếng để tivi ở giữa cho Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
26/11/2024 09:41
Trường THPT Tống Văn Trân đăng tải KHLCNT Cải tạo bảng cũ thành bảng trượt 3 miếng để tivi ở giữa cho Trường THPT Tống Văn Trân với 1 gói thầu.
25/11/2024 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
19/08/2026 18:31
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
19/08/2026 18:25
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, nhà công vụ và một số hạng mục phụ trợ Trường THPT Tống Văn Trân, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân với 4 gói thầu.
19/08/2026 18:17
Trường THPT Tống Văn Trân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, nhà công vụ và một số hạng mục phụ trợ Trường THPT Tống Văn Trân, tỉnh Ninh Bình.
19/08/2026 17:17
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Tống Văn Trân của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
28/07/2026 09:07
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Tống Văn Trân của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 236
08/04/2026 16:40
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật công trình Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, nhà công cụ và một số hạng mục phụ trợ Trường THPT Tống Văn Trân, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:50
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ khảo sát, phương án khảo sát và Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NHẬT
04/04/2026 15:24
Bên mời thầu Trường THPT Tống Văn Trân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN UST
04/04/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tống Văn Trân là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn giống như một khu vườn, chỉ đẹp khi được tưới nước và chăm sóc bằng tình yêu thương và sự quan tâm của những lời cầu nguyện, những cái ôm, những giọt nước mắt và niềm vui, nhưng nó sẽ héo úa, khô cằn và chết nếu không được ngó ngàng đến. "
Stacy and Liz
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh