Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.824.244.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.812.739.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.824.244.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.812.739.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÙY DƯƠNG
27/08/2026 17:37
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG PHÚ QUẢNG NAM
27/08/2026 17:34
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu hiệu bộ Trường THPT Trần Cao Vân của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÙY DƯƠNG
17/03/2026 15:22
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN THỰC
17/03/2026 15:18
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ GIA NGUYỄN
17/03/2026 15:16
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN THỰC
17/03/2026 15:12
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG NHÂN LỘC QUẢNG NAM
17/03/2026 15:09
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG NHÂN LỘC QUẢNG NAM
17/03/2026 15:04
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO TRÙNG KHÁNH
17/03/2026 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÙY DƯƠNG
30/06/2025 09:58
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ GIA NGUYỄN
30/06/2025 09:55
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN THỰC
30/06/2025 09:51
Trường THPT Trần Cao Vân đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trường THPT Trần Cao Vân với 3 gói thầu.
19/06/2025 09:20
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN THỰC
18/06/2025 16:14
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG NHÂN LỘC QUẢNG NAM
18/06/2025 16:08
Trường THPT Trần Cao Vân đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán với 2 gói thầu.
18/06/2025 15:56
Trường THPT Trần Cao Vân đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, 11, 12 theo Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 với 1 gói thầu.
10/12/2024 10:24
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánhh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM
10/05/2023 20:37
Trường THPT Trần Cao Vân công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG NAM
10/05/2023 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÙY DƯƠNG
27/08/2026 17:37
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG PHÚ QUẢNG NAM
27/08/2026 17:34
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu hiệu bộ Trường THPT Trần Cao Vân của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÙY DƯƠNG
17/03/2026 15:22
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN THỰC
17/03/2026 15:18
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ GIA NGUYỄN
17/03/2026 15:16
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIẾN THỰC
17/03/2026 15:12
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG NHÂN LỘC QUẢNG NAM
17/03/2026 15:09
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG NHÂN LỘC QUẢNG NAM
17/03/2026 15:04
Bên mời thầu Trường THPT Trần Cao Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO TRÙNG KHÁNH
17/03/2026 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Cao Vân là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ví dụ nào về cách ứng xử tồi rõ ràng hơn là sự tâng bốc. Nếu bạn tâng bốc tất cả, bạn chẳng làm ai hài lòng; Nếu bạn chỉ tâng bốc một hoặc hai người, bạn làm phật lòng những người còn lại. "
Jonathan Swift
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh