Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.440.641.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.440.201.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.440.641.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.440.201.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG AN THỊNH TC
15/05/2026 11:52
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
13/05/2026 09:30
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KIÊN
13/05/2026 09:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường THPT Trần Hưng Đạo; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh học sinh (nhà số 1 và nhà số 2); Nhà vệ sinh cán bộ, giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo với 3 gói thầu.
09/04/2026 05:21
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật liệu của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
27/03/2026 13:33
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Bổ sung dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Trường THPT Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo với 1 gói thầu.
27/03/2026 13:24
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ DCD
27/03/2026 13:21
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN KHOA KON TUM
27/03/2026 13:19
Trường THPT Trần Hưng Đạo đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT Trần Hưng Đạo; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh học sinh (nhà số 1 và nhà số 2); Nhà vệ sinh cán bộ, giáo viên.
27/03/2026 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Trần Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Trường THPT Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo với 2 gói thầu.
27/03/2026 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Hưng Đạo là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao chúng ta lại nên nghĩ về những điều tươi đẹp? Bởi vì suy nghĩ quyết định cuộc đời. Có một thói quen chung là oán trách môi trường xung quanh. Môi trường điều chỉnh cuộc đời nhưng không điều khiển cuộc đời. Linh hồn mạnh hơn những gì quanh nó. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh