Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.783.567.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.736.119.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.783.567.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.736.119.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
29/08/2026 12:12
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:48
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 79 HÀ NỘI
07/05/2026 14:35
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGỌC DIỆP
07/05/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà 6 tầng, nhà học 4 tầng Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 2 gói thầu.
10/03/2026 14:18
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lao công và tạp vụ từ tháng 01/2026 đến tháng 12/2026 tại Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
31/12/2025 09:13
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lao công và tạp vụ từ tháng 01/2026 đến tháng 12/2026 tại Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 gói thầu.
31/12/2025 09:06
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh, bàn ghế, bảng viết chống lóa của Trường THPT Trần Nhân Tông năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
09/12/2025 16:05
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh, bàn ghế, bảng viết chống lóa của Trường THPT Trần Nhân Tông năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 gói thầu.
03/12/2025 18:46
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lao công vệ sinh từ tháng 08/2025 đến tháng 12/2025 tại Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỊCH VỤ MAVIN.
31/07/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trần Nhân Tông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và thiết bị khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẮC THÀNH AN
18/12/2024 14:42
Trường THPT Trần Nhân Tông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và thiết bị khác với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 10:07
Trường THPT Trần Nhân Tông đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và thiết bị khác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 17:51
Trường THPT Trần Nhân Tông đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và thiết bị khác của Trường THPT Trần Nhân Tông với 3 gói thầu.
28/11/2024 16:14
Trường THPT Trần Nhân Tông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
30/12/2023 12:51
Trường THPT Trần Nhân Tông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 của Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
30/12/2023 12:49
Trường THPT Trần Nhân Tông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 09:31
Trường THPT Trần Nhân Tông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 của Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 09:31
Trường THPT Trần Nhân Tông đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của Trường THPT Trần Nhân Tông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 14:19
Trường THPT Trần Nhân Tông đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 của Trường THPT Trần Nhân Tông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
29/08/2026 12:12
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:48
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 79 HÀ NỘI
07/05/2026 14:35
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGỌC DIỆP
07/05/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà 6 tầng, nhà học 4 tầng Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 2 gói thầu.
10/03/2026 14:18
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lao công và tạp vụ từ tháng 01/2026 đến tháng 12/2026 tại Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
31/12/2025 09:13
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lao công và tạp vụ từ tháng 01/2026 đến tháng 12/2026 tại Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 gói thầu.
31/12/2025 09:06
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh, bàn ghế, bảng viết chống lóa của Trường THPT Trần Nhân Tông năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
09/12/2025 16:05
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh, bàn ghế, bảng viết chống lóa của Trường THPT Trần Nhân Tông năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông với 1 gói thầu.
03/12/2025 18:46
Bên mời thầu Trường THPT Trần Nhân Tông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lao công vệ sinh từ tháng 08/2025 đến tháng 12/2025 tại Trường THPT Trần Nhân Tông của chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỊCH VỤ MAVIN.
31/07/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Nhân Tông là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vòng tay mẹ chính là chiếc nôi tuyệt vời nhất vỗ về tâm hồn con. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh