Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.857.121.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.853.041.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.857.121.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.853.041.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
02/10/2024 13:49
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA CONSU
30/09/2024 14:44
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 08:08
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT
và thẩm định kết quả
LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
07/09/2024 15:07
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và
đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
07/09/2024 15:05
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
07/09/2024 15:01
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Trần Phú; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 5 gói thầu.
06/09/2024 14:54
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình: Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 08 phòng số 01, nhà học 08 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
26/08/2024 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn. của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
11/06/2024 09:40
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư (để lập báo cáo kinh tế kỹ thuật) của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 2 gói thầu.
11/06/2024 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công
xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
02/10/2024 13:49
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA CONSU
30/09/2024 14:44
Trường THPT Trần Phú công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2024 09:25
Trường THPT Trần Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 08:08
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT
và thẩm định kết quả
LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
07/09/2024 15:07
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và
đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
07/09/2024 15:05
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
07/09/2024 15:01
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Trường THPT Trần Phú; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn với 5 gói thầu.
06/09/2024 14:54
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình: Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 08 phòng số 01, nhà học 08 phòng số 02 và nhà học bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
26/08/2024 09:21
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
11/06/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
02/10/2024 13:49
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA CONSU
30/09/2024 14:44
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh; nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 08:08
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT
và thẩm định kết quả
LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
07/09/2024 15:07
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và
đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG H2A GIA LAI
07/09/2024 15:05
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
07/09/2024 15:01
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Trần Phú; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 5 gói thầu.
06/09/2024 14:54
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình: Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 08 phòng số 01, nhà học 08 phòng số 02 và nhà học bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
26/08/2024 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, nhà học 8 phòng số 01, nhà học 8 phòng số 02 và nhà học bộ môn. của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG TÍN - GIA LAI
11/06/2024 09:40
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư (để lập báo cáo kinh tế kỹ thuật) của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 2 gói thầu.
11/06/2024 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta tìm hiểu nhau ba tuần, yêu nhau ba tháng, cãi nhau ba năm, chịu đựng nhau ba mươi năm, và con cái lại tiếp tục như thế. "
Hippolite Jaine
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh