Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.443.939.097 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.399.041.547 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.443.939.097 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.399.041.547 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Duy tu, sửa chữa hành lang trước cổng Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
27/05/2026 15:26
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa hành lang trước cổng Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 2 gói thầu.
27/05/2026 15:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 01. XL của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐÔ
22/05/2026 15:33
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Duy tu, sửa chữa lát gạch nền dãy nhà học A3 Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
19/05/2026 20:23
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa lát gạch nền dãy nhà học A3 Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 2 gói thầu.
19/05/2026 20:18
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải TBMT 01. XL của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2026 14:59
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTĐ của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
07/05/2026 16:49
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVĐT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
07/05/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sữa chữa Trường THPT Trần Phú, xã Đức Thịnh, tỉnh Hà Tĩnh (Hạng mục: Hàng rào; Đường giao thông; Mương thoát nước & San lấp) của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 5 gói thầu.
07/05/2026 16:39
Trường THPT Trần Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa Trường THPT Trần Phú (Hạng mục: Hàng rào; Đường giao thông; Mương thoát nước & San lấp).
07/05/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp tường rào, cổng, nhà bảo vệ Trường THPT Trần Phú với 3 gói thầu.
21/05/2025 20:53
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp khu vực tượng đài Trần Phú, Trường THPT Trần Phú với 3 gói thầu.
05/04/2025 07:30
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Điều hòa nhà hội trường - Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
26/03/2025 22:57
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo Hành lang cầu nhà hiệu bộ ra nhà xe học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và xây dựng 688
14/03/2025 20:16
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo hành lang cầu nhà hiệu bộ ra nhà xe học sinh với 1 gói thầu.
14/03/2025 20:08
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sữa chữa một số hạng mục trường THPT Trần Phú huyện Đức Thọ. Hạng mục: Cữa đi, cữa sổ phòng Hiệu Trưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
14/03/2025 19:50
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Sữa chữa một số hạng mục trường THPT Trần Phú huyện Đức Thọ. Hạng mục: Cữa đi, cữa sổ phòng Hiệu Trưởng với 1 gói thầu.
14/03/2025 19:49
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Nâng cấp sửa chữa Trường THPT Trần Phú, huyện Đức Thọ. Hạng mục: Lát gạch Terazo sân đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
14/03/2025 19:43
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa Trường THPT Trần Phú, huyện Đức Thọ. Hạng mục: Lát gạch Terazo sân đường với 1 gói thầu.
14/03/2025 19:41
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường THPT Trần Phú. Hạng mục: Sân dạy thể dục, thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
14/03/2025 19:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Duy tu, sửa chữa hành lang trước cổng Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
27/05/2026 15:26
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa hành lang trước cổng Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 2 gói thầu.
27/05/2026 15:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 01. XL của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐÔ
22/05/2026 15:33
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Duy tu, sửa chữa lát gạch nền dãy nhà học A3 Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
19/05/2026 20:23
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa lát gạch nền dãy nhà học A3 Trường THPT Trần Phú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 2 gói thầu.
19/05/2026 20:18
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải TBMT 01. XL của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2026 14:59
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTĐ của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
07/05/2026 16:49
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVĐT của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
07/05/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sữa chữa Trường THPT Trần Phú, xã Đức Thịnh, tỉnh Hà Tĩnh (Hạng mục: Hàng rào; Đường giao thông; Mương thoát nước & San lấp) của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 5 gói thầu.
07/05/2026 16:39
Trường THPT Trần Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa Trường THPT Trần Phú (Hạng mục: Hàng rào; Đường giao thông; Mương thoát nước & San lấp).
07/05/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi khao khát làm được những điều vĩ đại và cao cả, nhưng trách nhiệm chính của tôi là làm được những điều nhỏ nhặt như thể chúng vĩ đại và cao cả. "
Helen Keller
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh