Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.906.457.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.579.364.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.906.457.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.579.364.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ QUANG MINH
05/08/2026 15:07
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 tại trường THPT Trần Văn Dư của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:24
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 tại trường THPT Trần Văn Dư của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
22/07/2026 20:26
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án, dự toán sửa chữa: Sửa chữa Hội trường, mái che, lối đi nội bộ, cửa kéo trường THPT Trần Văn Dư. của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HY KHANG
02/07/2026 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Dự án, dự toán sửa chữa: Sửa chữa Hội trường, mái che, lối đi nội bộ, cửa kéo trường THPT Trần Văn Dư. của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
23/06/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào; Hạng Mục: Sơn bả cải tạo tường rào, cổng ngõ trường THPT Trần Văn Dư; của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Duy Thái
03/02/2026 16:21
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào;
Hạng Mục: Sơn bả cải tạo tường rào, cổng ngõ trường THPT Trần Văn Dư; của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
27/01/2026 09:40
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SONG KHÁNH
05/12/2025 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
04/12/2025 15:37
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng đọc theo Nghị quyết 21/2021/NQ-HĐND của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG NAM
01/08/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trần Văn Dư công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân Trường THPT Trần Văn Dư; Hạng mục: Lát gạch Terrazz.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÁI HOÀNG PHÁT
08/07/2025 10:15
Trường THPT Trần Văn Dư đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân Trường THPT Trần Văn Dư; Hạng mục: Lát gạch Tezzazzo với 1 gói thầu.
08/07/2025 10:00
Trường THPT Trần Văn Dư đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bắt máy điều hoà với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:39
Trường THPT Trần Văn Dư đăng tải KHLCNT Quyết Định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Trang thiết bị dạy và học năm 2024 với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:39
Trường THPT Trần Văn Dư công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng đọc theo Nghị quyết 21/2021/NQ-HĐND.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG NAM
28/12/2024 10:02
Trường THPT Trần Văn Dư công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, 11, 12 theo Chương trình Giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI HUỲNH QUANG
28/12/2024 09:57
Trường THPT Trần Văn Dư công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, 11, 12 theo Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 09:10
Trường THPT Trần Văn Dư công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng đọc theo Nghị quyết 21/2021/NQ-HĐND với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 08:13
Trường THPT Trần Văn Dư đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, 11, 12 theo Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 09:35
Trường THPT Trần Văn Dư đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng đọc theo Nghị quyết 21/2021/NQ-HĐND theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ QUANG MINH
05/08/2026 15:07
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 tại trường THPT Trần Văn Dư của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:24
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 tại trường THPT Trần Văn Dư của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
22/07/2026 20:26
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án, dự toán sửa chữa: Sửa chữa Hội trường, mái che, lối đi nội bộ, cửa kéo trường THPT Trần Văn Dư. của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HY KHANG
02/07/2026 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Dự án, dự toán sửa chữa: Sửa chữa Hội trường, mái che, lối đi nội bộ, cửa kéo trường THPT Trần Văn Dư. của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
23/06/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào; Hạng Mục: Sơn bả cải tạo tường rào, cổng ngõ trường THPT Trần Văn Dư; của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Duy Thái
03/02/2026 16:21
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào;
Hạng Mục: Sơn bả cải tạo tường rào, cổng ngõ trường THPT Trần Văn Dư; của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
27/01/2026 09:40
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SONG KHÁNH
05/12/2025 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư với 1 gói thầu.
04/12/2025 15:37
Bên mời thầu Trường THPT Trần Văn Dư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng đọc theo Nghị quyết 21/2021/NQ-HĐND của chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG NAM
01/08/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Văn Dư là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi họ một mình, họ muốn ở bên người khác, và khi họ ở bên người khác, họ lại muốn ở một mình. Con người chính là như vậy. "
Gertrude Stein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh