Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.517.434.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.402.340.886 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.517.434.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.402.340.886 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và Dự toán xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Lạc Việt
13/12/2025 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.C.T
13/12/2025 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng cải tạo, sửa chữa Công trình: Cải tạo sửa chữa mái che sân trường, sân khấu; Nhà để xe; Tường rào và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHUÊ VĂN CÁC
13/12/2025 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Hồng Phúc
13/12/2025 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN
13/12/2025 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Trưng Vương, Hạng mục: Cải tạo sửa chữa mái che sân trường, sân khấu; Nhà để xe; Tường rào và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG với 4 gói thầu.
13/12/2025 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Trường THPT Trưng Vương, Hạng mục: Cải tạo sửa chữa mái che sân trường, sân khấu; Nhà để xe; Tường rào và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG với 2 gói thầu.
13/12/2025 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học lớp 12 của Trường THPT Trưng Vương năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN PHÁT
28/10/2024 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHẢI TOÀN
11/10/2024 09:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học lớp 12 của Trường THPT Trưng Vương năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN PHÁT
28/10/2024 15:06
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHẢI TOÀN
11/10/2024 09:05
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương với 2 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 10:06
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 09:36
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đăng tải KHLCNT Trường THPT Trưng Vương; Hạng mục: Sửa chữa hàng rào, sửa chữa nền gạch block với 5 gói thầu.
27/09/2024 13:59
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đăng tải KHLCNT Trường THPT Trưng Vương; Hạng mục: Sửa chữa hàng rào, sửa chữa nền gạch block với 5 gói thầu.
24/09/2024 10:16
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học lớp 12 của Trường THPT Trưng Vương năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 14:42
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học lớp 12 của Trường THPT Trưng Vương năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 17:37
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới của Trường THPT Trưng Vương năm 2024 với 3 gói thầu.
23/08/2024 09:39
TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀ AN
26/10/2023 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và Dự toán xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Lạc Việt
13/12/2025 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.C.T
13/12/2025 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng cải tạo, sửa chữa Công trình: Cải tạo sửa chữa mái che sân trường, sân khấu; Nhà để xe; Tường rào và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHUÊ VĂN CÁC
13/12/2025 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Hồng Phúc
13/12/2025 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN
13/12/2025 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Trưng Vương, Hạng mục: Cải tạo sửa chữa mái che sân trường, sân khấu; Nhà để xe; Tường rào và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG với 4 gói thầu.
13/12/2025 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Trường THPT Trưng Vương, Hạng mục: Cải tạo sửa chữa mái che sân trường, sân khấu; Nhà để xe; Tường rào và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG với 2 gói thầu.
13/12/2025 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học lớp 12 của Trường THPT Trưng Vương năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN PHÁT
28/10/2024 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHẢI TOÀN
11/10/2024 09:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng các hạng mục thuộc công trình Trường THPT Trưng Vương của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TRƯNG VƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ví dụ nào về cách ứng xử tồi rõ ràng hơn là sự tâng bốc. Nếu bạn tâng bốc tất cả, bạn chẳng làm ai hài lòng; Nếu bạn chỉ tâng bốc một hoặc hai người, bạn làm phật lòng những người còn lại. "
Jonathan Swift
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh