Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 649.922.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 645.389.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 649.922.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 645.389.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu nối 2 dãy phòng học A và B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỖ GIA
24/07/2026 16:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cầu nối 2 dãy phòng học A và B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái hiên dãy phòng hiệu bộ, nhà xe học sinh, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
03/12/2024 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 11:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới năm 2024 của Trường THPT Võ Lai của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 3 gói thầu.
04/09/2024 13:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát kỹ thuật thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD HOÀNG NGUYÊN
20/08/2024 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỖ GIA
09/08/2024 09:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 2 gói thầu.
09/08/2024 08:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TSV VIỆT NAM
10/11/2023 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT VÕ LAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
03/12/2024 11:19
TRƯỜNG THPT VÕ LAI công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học với 2 nhà thầu tham gia.
24/09/2024 08:55
TRƯỜNG THPT VÕ LAI đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 11:40
TRƯỜNG THPT VÕ LAI đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới năm 2024 của Trường THPT Võ Lai với 3 gói thầu.
04/09/2024 13:59
TRƯỜNG THPT VÕ LAI công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát kỹ thuật thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD HOÀNG NGUYÊN
20/08/2024 11:02
TRƯỜNG THPT VÕ LAI công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỖ GIA
09/08/2024 09:01
TRƯỜNG THPT VÕ LAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TSV VIỆT NAM
10/11/2023 11:25
TRƯỜNG THPT VÕ LAI công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 với 2 nhà thầu tham gia.
12/10/2023 10:27
TRƯỜNG THPT VÕ LAI đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/10/2023 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu nối 2 dãy phòng học A và B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỖ GIA
24/07/2026 16:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cầu nối 2 dãy phòng học A và B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái hiên dãy phòng hiệu bộ, nhà xe học sinh, hệ thống điện và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
03/12/2024 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 11:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới năm 2024 của Trường THPT Võ Lai của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 3 gói thầu.
04/09/2024 13:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát kỹ thuật thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD HOÀNG NGUYÊN
20/08/2024 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỖ GIA
09/08/2024 09:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI với 2 gói thầu.
09/08/2024 08:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TSV VIỆT NAM
10/11/2023 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ LAI là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy làm cho sự sống tỏa sáng như hoa mùa hè, cái chết đẹp như lá mùa thu. "
Tagore (Ấn Độ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh