Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.705.397.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.665.614.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.705.397.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.665.614.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 17:18
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC TÂM
22/05/2026 17:13
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 17:07
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 17:03
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
22/05/2026 16:59
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp, Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp với 3 gói thầu.
21/05/2026 12:28
Trường THPT Võ Nguyên Giáp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT Võ Nguyên Giáp, Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước.
21/05/2026 12:12
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp với 3 gói thầu.
21/05/2026 12:03
Trường THPT Võ Nguyên Giáp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao.
21/05/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Trường Trung học phổ thông Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa sân trường và hệ thống điện chiếu sáng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KỲ NGUYÊN
14/06/2025 11:09
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát công trình: Trường Trung học phổ thông Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa sân trường và hệ thống điện chiếu sáng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
14/06/2025 11:06
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình: Trường Trung học phổ thông Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa sân trường và hệ thống điện chiếu sáng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT
14/06/2025 11:05
Trường THPT Võ Nguyên Giáp đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa sân trường và hệ thống điện chiếu sáng với 3 gói thầu.
14/06/2025 10:37
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Trường Trung học phổ thông Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa khuôn viên, mái che trước dãy nhà công vụ và làm cầu nối giữa nhà xe giáo viên với dãy phòng học, nhà làm việc;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KỲ NGUYÊN
14/06/2025 10:13
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát công trình: Trường Trung học phổ thông Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa khuôn viên, mái che trước dãy nhà công vụ và làm cầu nối giữa nhà xe giáo viên với dãy phòng học, nhà làm việc;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
14/06/2025 10:11
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình: Trường THPT Võ Nguyên Giáp, hạng mục: Sửa chữa khuôn viên, mái che trước dãy nhà công vụ và làm cầu nối giữa nhà xe giáo viên với dãy phòng học, nhà làm việc;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT
14/06/2025 10:09
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
23/05/2025 12:01
Trường THPT Võ Nguyên Giáp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC TÂM
23/05/2025 12:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 17:18
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC TÂM
22/05/2026 17:13
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 17:07
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 17:03
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
22/05/2026 16:59
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp, Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp với 3 gói thầu.
21/05/2026 12:28
Trường THPT Võ Nguyên Giáp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT Võ Nguyên Giáp, Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng phía trước.
21/05/2026 12:12
Bên mời thầu Trường THPT Võ Nguyên Giáp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao của chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp với 3 gói thầu.
21/05/2026 12:03
Trường THPT Võ Nguyên Giáp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT Võ Nguyên Giáp; hạng mục: Sửa chữa, cải tạo sân dạy thể dục thể thao.
21/05/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp là chủ đầu tư của 63 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Võ Nguyên Giáp là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn chân thành giống như sức khỏe; người ta ít khi biết đến giá trị của nó cho đến khi nó bị mất đi. "
Charles Caled Colton
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh