Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.595.525.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.516.690.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.595.525.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.516.690.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu THAM QUAN, NGHỈ DƯỠNG HÈ 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUỐC TẾ ĐẠI VIỆT
29/05/2026 16:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Quyền khai thác mặt bằng bãi giữ xe và văn phòng phẩm tại trường THPT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tín Tín Phát
22/07/2025 16:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tham quan hè cho viên chức và người lao động của Trường THPT Võ Văn Kiệt năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH BẾN THÀNH
08/07/2025 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải TBMT Quyền khai thác mặt bằng bãi giữ xe và văn phòng phẩm tại trường THPT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2025 13:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: tổ chức chương trình tham quan hè cho viên chức và người lao động của Trường THPT Võ Văn Kiệt năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với 1 gói thầu.
03/07/2025 00:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải KHLCNT Quyền khai thác mặt bằng bãi giữ xe và văn phòng phẩm tại trường THPT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với 2 gói thầu.
02/07/2025 13:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRUNG DŨNG
12/08/2024 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2024 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRUNG DŨNG
12/08/2024 14:38
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
02/08/2024 16:50
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2024 16:43
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
19/07/2024 15:46
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2024 11:37
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
03/07/2024 11:50
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải và khu vực lưu chứa chất thải Trường Trung học phổ thông Võ Văn Kiệt với 3 gói thầu.
03/07/2024 11:46
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG MÊ KÔNG XANH
24/06/2024 16:15
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải và khu vực lưu chứa chất thải Trường Trung học phổ thông Võ Văn Kiệt với 1 gói thầu.
24/06/2024 16:11
TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tổ chức chương trình tham quan hè cho viên chức và người lao động của Trường THPT Võ Văn Kiệt năm 2024 với 1 gói thầu.
16/05/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu THAM QUAN, NGHỈ DƯỠNG HÈ 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUỐC TẾ ĐẠI VIỆT
29/05/2026 16:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Quyền khai thác mặt bằng bãi giữ xe và văn phòng phẩm tại trường THPT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tín Tín Phát
22/07/2025 16:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tham quan hè cho viên chức và người lao động của Trường THPT Võ Văn Kiệt năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH BẾN THÀNH
08/07/2025 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải TBMT Quyền khai thác mặt bằng bãi giữ xe và văn phòng phẩm tại trường THPT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2025 13:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: tổ chức chương trình tham quan hè cho viên chức và người lao động của Trường THPT Võ Văn Kiệt năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với 1 gói thầu.
03/07/2025 00:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải KHLCNT Quyền khai thác mặt bằng bãi giữ xe và văn phòng phẩm tại trường THPT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với 2 gói thầu.
02/07/2025 13:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRUNG DŨNG
12/08/2024 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2024 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT VÕ VĂN KIỆT là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thành công thường đến với những ai không quá bận rộn đi tìm nó. "
Henry David Thoreau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh