Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.964.480.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.946.416.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.964.480.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.946.416.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị vật tư máy tính, máy in cho các phòng chuyên môn của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI NAM PHÁT
21/05/2026 10:56
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị vật tư máy tính, máy in cho các phòng chuyên môn của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua máy chiếu, màn chiếu, phụ kiện lắp đặt máy chiếu của Trường THPT Yên Lạc của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN HƯNG
29/03/2026 10:01
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua máy chiếu, màn chiếu, phụ kiện lắp đặt máy chiếu của Trường THPT Yên Lạc của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
26/03/2026 21:55
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC VINH
26/02/2026 22:22
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP THIÊN ÂN
26/02/2026 22:20
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn tường ngoài các dãy nhà A4, A5, A6 Trường THPT Yên Lạc của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 2 gói thầu.
26/02/2026 22:00
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình tham quan, trải nghiệm tại làng văn hóa 54 dân tộc Mai Châu Trường THPT Yên Lạc 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VẠN PHÁT
18/01/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình tham quan, trải nghiệm tại đền thờ Chu Văn An VinWonders Vũ Yên Hải Phòng của Trường THPT Yên Lạc 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VẠN PHÁT
18/01/2026 09:29
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Chương trình tham quan, trải nghiệm tại làng văn hóa 54 dân tộc Mai Châu của Trường THPT Yên Lạc 2026 của học sinh Trường THPT Yên Lạc 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
18/01/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC VINH
27/06/2025 14:44
Trường THPT Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP THIÊN ÂN
27/06/2025 14:41
Trường THPT Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP VĨNH PHÚC
27/06/2025 14:38
Trường THPT Yên Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công hạng mục công trình: Cải tạo lối đi xung quanh đài phun nước và một số công việc nhỏ khác Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:24
Trường THPT Yên Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nhà để xe học sinh Trường THPT Yên Lạc với 2 gói thầu.
27/06/2025 14:16
Trường THPT Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Đổ bê tông đường chạy thể dục 100m Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC VINH
28/12/2024 10:15
Trường THPT Yên Lạc đăng tải KHLCNT Đổ bê tông đường chạy thể dục 100m Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
28/12/2024 10:08
Trường THPT Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG LINH GIANG
03/11/2024 19:54
Trường THPT Yên Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, khắc phục các hạng mục Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
28/10/2024 21:35
Trường THPT Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC VINH
23/01/2024 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị vật tư máy tính, máy in cho các phòng chuyên môn của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI NAM PHÁT
21/05/2026 10:56
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị vật tư máy tính, máy in cho các phòng chuyên môn của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua máy chiếu, màn chiếu, phụ kiện lắp đặt máy chiếu của Trường THPT Yên Lạc của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN HƯNG
29/03/2026 10:01
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua máy chiếu, màn chiếu, phụ kiện lắp đặt máy chiếu của Trường THPT Yên Lạc của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
26/03/2026 21:55
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC VINH
26/02/2026 22:22
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP THIÊN ÂN
26/02/2026 22:20
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn tường ngoài các dãy nhà A4, A5, A6 Trường THPT Yên Lạc của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 2 gói thầu.
26/02/2026 22:00
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình tham quan, trải nghiệm tại làng văn hóa 54 dân tộc Mai Châu Trường THPT Yên Lạc 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VẠN PHÁT
18/01/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình tham quan, trải nghiệm tại đền thờ Chu Văn An VinWonders Vũ Yên Hải Phòng của Trường THPT Yên Lạc 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VẠN PHÁT
18/01/2026 09:29
Bên mời thầu Trường THPT Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Chương trình tham quan, trải nghiệm tại làng văn hóa 54 dân tộc Mai Châu của Trường THPT Yên Lạc 2026 của học sinh Trường THPT Yên Lạc 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc với 1 gói thầu.
18/01/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phàm là người phụ nữ làm mẹ, vĩ đại bao nhiêu thì ích kỷ bấy nhiêu, tại sao? Bảo bọc con chứ sao! Để bảo vệ thế hệ sau của mình, bọn họ sẽ trở nên trải đời hơn cả nam giới, nói cách khác chính là càng ngày càng trở nên trần tục, cũng chỉ có như vậy mới có thể một mình gánh vác ngoài xã hội. Chỉ cần xuất hiện một chút xíu nguy cơ, họ sẽ nhe nanh, múa vuốt, gào thét, kêu la, sự dịu dàng nhu mì trước đây hoàn toàn tan biến, từ đó sẽ càng ngày càng trở nên trung tính, đây chính là phần ‘con’ của con người, bởi vì họ phải đảm bảo sự duy trì nòi giống. "
Bất Kinh Ngữ
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh