Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.673.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.610.113.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.673.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.610.113.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT MAI DUNG
07/12/2024 14:13
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:57
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với 3 gói thầu.
12/11/2024 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
22/11/2023 00:31
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 09:43
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:59
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất đồ, dùng dạy học trường THPT Yên Viên năm 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT HÀ NỘI
29/07/2022 18:58
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị năm 2021 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ ALPHA
20/07/2021 16:34
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt thiết bị, đồ dùng dạy học của Trường Trung học phổ thông Yên Viên năm 2021 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với 1 gói thầu.
02/07/2021 10:44
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng và phát triển dự án Việt Bắc
23/05/2019 21:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Yên Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT MAI DUNG
07/12/2024 14:13
Trường THPT Yên Viên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên với 1 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 15:35
Trường THPT Yên Viên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:57
Trường THPT Yên Viên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên với 3 gói thầu.
12/11/2024 08:48
Trường THPT Yên Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT TOÀN PHÁT HÀ NỘI
22/11/2023 00:31
Trường THPT Yên Viên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên với 1 nhà thầu tham gia.
17/10/2023 10:00
Trường THPT Yên Viên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 09:43
Trường THPT Yên Viên đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:59
Trường THPT Yên Viên đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học của trường THPT Yên Viên năm 2022 với 1 gói thầu.
03/12/2022 10:08
Trường THPT Yên Viên công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất đồ, dùng dạy học trường THPT Yên Viên năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT HÀ NỘI
29/07/2022 18:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT MAI DUNG
07/12/2024 14:13
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:57
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với 3 gói thầu.
12/11/2024 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
22/11/2023 00:31
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 09:43
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10 và lớp 11 cho trường THPT Yên Viên của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:59
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất đồ, dùng dạy học trường THPT Yên Viên năm 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT HÀ NỘI
29/07/2022 18:58
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị năm 2021 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ ALPHA
20/07/2021 16:34
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt thiết bị, đồ dùng dạy học của Trường Trung học phổ thông Yên Viên năm 2021 của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên với 1 gói thầu.
02/07/2021 10:44
Bên mời thầu Trường THPT Yên Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng và phát triển dự án Việt Bắc
23/05/2019 21:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Yên Viên là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xinh đẹp chỉ khiến người đàn ông dừng chân, thông minh mới có thể khiến người đàn ông ở lại bên mình. "
Lục Xu
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh