Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.021.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.021.458.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.021.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.021.458.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa trường Tiểu học Ái Thượng (Hạng mục: Nhà vệ sinh,
cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
14/08/2026 09:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HD36
14/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN PHÚ BT
14/08/2026 09:12
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa trường Tiểu học Ái Thượng, xã Điền Lư (khu lẻ thôn Vèn) của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng với 3 gói thầu.
14/08/2026 09:09
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Trường tiểu học Ái Thượng, xã Điền Lư (khu lẻ thôn Vèn).
13/08/2026 18:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy móc,
thiết bị các phòng học bộ môn Khu Chính của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TAM THANH
29/07/2026 21:56
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy móc,
thiết bị các phòng học bộ môn Khu Chính của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TÂN BÌNH
14/07/2026 15:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra TKBVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH PHÁT 68
14/07/2026 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Ái Thượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập cho trường Tiểu học Ái Thượng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ MIỀN BẮC
09/04/2025 10:37
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập cho trường Tiểu học Ái Thượng năm 2025 với 1 gói thầu.
09/04/2025 10:26
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập cho trường Tiểu học Ái Thượng năm 2025 với 1 gói thầu.
08/04/2025 17:02
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập cho trường Tiểu học Ái Thượng năm 2025 với 1 gói thầu.
03/04/2025 16:36
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập cho trường Tiểu học Ái Thượng năm 2025 với 1 gói thầu.
19/03/2025 22:02
Trường tiểu học Ái Thượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trợ giảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất điện tử K.D.K
15/12/2023 11:26
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trợ giảng cho các phòng lớp học Trường tiểu học Ái Thượng với 1 gói thầu.
15/12/2023 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa trường Tiểu học Ái Thượng (Hạng mục: Nhà vệ sinh,
cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
14/08/2026 09:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HD36
14/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN PHÚ BT
14/08/2026 09:12
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa trường Tiểu học Ái Thượng, xã Điền Lư (khu lẻ thôn Vèn) của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng với 3 gói thầu.
14/08/2026 09:09
Trường tiểu học Ái Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Trường tiểu học Ái Thượng, xã Điền Lư (khu lẻ thôn Vèn).
13/08/2026 18:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy móc,
thiết bị các phòng học bộ môn Khu Chính của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TAM THANH
29/07/2026 21:56
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy móc,
thiết bị các phòng học bộ môn Khu Chính của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TÂN BÌNH
14/07/2026 15:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Ái Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra TKBVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH PHÁT 68
14/07/2026 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ái Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong những nhà phê bình hiện có, vĩ đại nhất, chính xác nhất, thiên tài nhất là thời gian. "
Belinsky (Nga)
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh