Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.296.697.507 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.012.096.062 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.296.697.507 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.012.096.062 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn công nghiệp của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Sản xuất Thương mại Dịch vụ Thực phẩm My Mom's Food
10/08/2026 11:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn công nghiệp của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
07/08/2026 12:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây sân khấu và lắp lan can sân khấu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
05/08/2026 15:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Xây sân khấu và lắp lan can sân khấu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
04/08/2026 11:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
08/12/2025 10:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - DỊCH VỤ NAM QUANG THÀNH
08/12/2025 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
26/11/2025 15:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang Thiết bị Trường Tiểu Học An Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
26/11/2025 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học An Hạ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị. với 3 gói thầu.
29/12/2024 11:41
Trường Tiểu học An Hạ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
16/12/2024 20:14
Trường Tiểu học An Hạ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quét dọn, vệ sinh hàng ngày tại trường. với 3 gói thầu.
07/09/2024 14:41
Trường Tiểu học An Hạ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt dộng căn tin) tại Trường Tiểu học An Hạ, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĂN UỐNG CĂN TIN AN HẠ
29/08/2024 14:20
Trường Tiểu học An Hạ đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt dộng căn tin) tại Trường Tiểu học An Hạ, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
22/08/2024 11:20
Trường Tiểu học An Hạ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, giữ gìn tài sản, an ninh trật tự, trực đêm. với 3 gói thầu.
20/08/2024 21:23
Trường Tiểu học An Hạ công bố kết quả gói thầu Kế hoạch về việc trang bị bổ sung bàn ghế học sinh 1 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TOÀN PHÁT
31/01/2024 10:23
Trường Tiểu học An Hạ đăng tải KHLCNT Kế hoạch về việc trang bị bổ sung bàn ghế học sinh 1 chỗ với 1 gói thầu.
31/01/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn công nghiệp của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Sản xuất Thương mại Dịch vụ Thực phẩm My Mom's Food
10/08/2026 11:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn công nghiệp của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
07/08/2026 12:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây sân khấu và lắp lan can sân khấu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
05/08/2026 15:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Xây sân khấu và lắp lan can sân khấu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
04/08/2026 11:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
08/12/2025 10:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - DỊCH VỤ NAM QUANG THÀNH
08/12/2025 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
26/11/2025 15:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang Thiết bị Trường Tiểu Học An Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
26/11/2025 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hạ đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hạ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai có thể cả đời làm một đứa trẻ. "
Fresh Quả Quả
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh