Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.930.010.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.892.590.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.930.010.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.892.590.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TIẾN QUANG MINH
13/07/2026 14:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị, đảm bảo cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học tại trường tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ IFIX
10/07/2026 10:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh 02 chỗ của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
08/07/2026 11:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 02 chỗ của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
06/07/2026 09:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm tài sản, trang thiết bị, đảm bảo cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học tại Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập khen thưởng cho học sinh đạt thành tích trong năm học 2025 - 2026 tại Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
22/05/2026 15:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập khen thưởng cho học sinh đạt thành tích trong năm học 2025 - 2026 tại Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động “Về nguồn” kết hợp sinh hoạt Câu lạc bộ công đoàn chào mừng Ngày Quốc tế phụ nữ 08/3 và Ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3 cho Trường Tiểu học An Hội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LỮ HÀNH SÀI GÒN SEA
04/03/2026 17:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động “Về nguồn” kết hợp sinh hoạt Câu lạc bộ công đoàn chào mừng Ngày Quốc tế phụ nữ 08/3 và Ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3 cho Trường Tiểu học An Hội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
03/03/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học An Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH IFIX
12/06/2025 16:03
Trường Tiểu học An Hội đăng tải KHLCNT Quyết địnhphê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy học năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 09:35
Trường Tiểu học An Hội công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
22/05/2025 10:10
Trường Tiểu học An Hội đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ tại Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:32
Trường Tiểu học An Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SONG NGHI
31/12/2023 05:54
Trường Tiểu học An Hội đăng tải KHLCNT Kế họach lựa chọn nhà thầu của dự án với 5 gói thầu.
15/12/2023 21:28
Trường Tiểu học An Hội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư với 3 gói thầu.
11/12/2023 20:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TIẾN QUANG MINH
13/07/2026 14:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị, đảm bảo cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học tại trường tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ IFIX
10/07/2026 10:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh 02 chỗ của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
08/07/2026 11:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 02 chỗ của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
06/07/2026 09:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm tài sản, trang thiết bị, đảm bảo cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học tại Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập khen thưởng cho học sinh đạt thành tích trong năm học 2025 - 2026 tại Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN VĨNH TIẾN
22/05/2026 15:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập khen thưởng cho học sinh đạt thành tích trong năm học 2025 - 2026 tại Trường Tiểu học An Hội của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động “Về nguồn” kết hợp sinh hoạt Câu lạc bộ công đoàn chào mừng Ngày Quốc tế phụ nữ 08/3 và Ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3 cho Trường Tiểu học An Hội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LỮ HÀNH SÀI GÒN SEA
04/03/2026 17:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Hội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động “Về nguồn” kết hợp sinh hoạt Câu lạc bộ công đoàn chào mừng Ngày Quốc tế phụ nữ 08/3 và Ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3 cho Trường Tiểu học An Hội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội với 1 gói thầu.
03/03/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho mình hơn người là trật rồi. Cho mình bằng người cũng trật nữa. Cho mình thua người cũng trật luôn. Nghĩ mình hơn người thì kiêu căng sẽ nổi dậy. Nghĩ mình bằng người sẽ thiếu kính trọng khiêm nhường. Nghĩ mình thua người sẽ nhụt chí thiếu tự tin. Hãy buông xả tất cả đi! "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh