Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.295.454.965 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.539.805.564 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.295.454.965 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.539.805.564 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình tương tác cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SAO MAI SÀI GÒN
25/08/2026 14:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình tương tác cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bàn ghế hội trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT NGỌC HẢI
28/11/2025 14:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua Bàn ghế hội trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
28/11/2025 14:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tôn, sắt lợp nhà xe bảo mẫu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Công nghệ Nguyễn Gia
31/10/2025 14:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua tôn, sắt lợp nhà xe bảo mẫu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
31/10/2025 14:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống ion kiềm đóng bình cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
16/10/2025 10:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho cho học sinh tại Trường Tiểu học An Khánh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
16/10/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
13/10/2025 14:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú. của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
13/10/2025 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học An Khánh công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính (bổ sung phòng máy học sinh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ CƯỜNG GIA
12/12/2024 17:14
Trường Tiểu học An Khánh công bố KQMT gói thầu Mua máy vi tính (bổ sung phòng máy học sinh) với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 11:02
Trường Tiểu học An Khánh đăng tải TBMT Mua máy vi tính (bổ sung phòng máy học sinh) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 11:26
Trường Tiểu học An Khánh đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính (bổ sung phòng máy học sinh) với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:28
Trường Tiểu học An Khánh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
16/09/2024 08:32
Trường Tiểu học An Khánh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
16/09/2024 08:30
Trường Tiểu học An Khánh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Xây Dựng Phúc Thiên
16/09/2024 08:21
Trường Tiểu học An Khánh đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học An Khánh với 4 gói thầu.
15/08/2024 10:45
Trường Tiểu học An Khánh công bố kết quả gói thầu Chương trình hoạt động giáo dục STEM cho học sinh khối 3, 4, 5 trường Tiểu học An Khánh năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
25/10/2023 11:14
Trường Tiểu học An Khánh công bố kết quả gói thầu Thực hiện hoạt động giáo dục STEM cho học sinh trường Tiểu học An Khánh từ 05/09/2023 - 31/05/2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/10/2023 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình tương tác cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SAO MAI SÀI GÒN
25/08/2026 14:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình tương tác cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bàn ghế hội trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT NGỌC HẢI
28/11/2025 14:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua Bàn ghế hội trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
28/11/2025 14:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tôn, sắt lợp nhà xe bảo mẫu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Công nghệ Nguyễn Gia
31/10/2025 14:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Mua tôn, sắt lợp nhà xe bảo mẫu của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
31/10/2025 14:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống ion kiềm đóng bình cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
16/10/2025 10:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho cho học sinh tại Trường Tiểu học An Khánh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
16/10/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
13/10/2025 14:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học An Khánh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú. của chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh với 1 gói thầu.
13/10/2025 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học An Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu là chết ở trong lòng một ít. "
Xuân Diệu
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026