Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.451.281.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.389.134.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.451.281.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.389.134.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị đồ dùng bán trú
Trường Tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
30/12/2025 08:16
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng bán trú trường Tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
25/12/2025 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học An Khánh A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TÂM THÀNH
29/08/2025 10:49
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học An Khánh A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
29/08/2025 10:38
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế hội trường cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
14/05/2025 14:21
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HS
14/05/2025 14:14
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế hội trường cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:49
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy tính cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
25/12/2023 17:12
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 12:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học An Khánh A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế hội trường cho Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
14/05/2025 14:21
Trường tiểu học An Khánh A công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính cho Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HS
14/05/2025 14:14
Trường tiểu học An Khánh A đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế hội trường cho Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:49
Trường tiểu học An Khánh A đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy tính cho Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Trường tiểu học An Khánh A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
25/12/2023 17:12
Trường tiểu học An Khánh A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2023 15:07
Trường tiểu học An Khánh A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 12:26
Trường tiểu học An Khánh A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
04/12/2023 11:06
Trường tiểu học An Khánh A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÁCH VIỆT
04/12/2023 11:04
Trường tiểu học An Khánh A đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 3 gói thầu.
04/12/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị đồ dùng bán trú
Trường Tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
30/12/2025 08:16
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng bán trú trường Tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
25/12/2025 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học An Khánh A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TÂM THÀNH
29/08/2025 10:49
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học An Khánh A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
29/08/2025 10:38
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế hội trường cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
14/05/2025 14:21
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HS
14/05/2025 14:14
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế hội trường cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:49
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy tính cho Trường tiểu học An Khánh A của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
25/12/2023 17:12
Bên mời thầu Trường tiểu học An Khánh A đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 12:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Khánh A là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì quyến rũ bằng sự dịu dàng của trái tim. "
Jane Austen
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026