Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.296.770.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.295.788.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.296.770.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.295.788.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ chương trình GD kỹ năng sống câu lạc bộ hè “Chắp cánh ước mơ” hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
23/07/2026 07:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình GD kỹ năng sống câu lạc bộ hè “Chắp cánh ước mơ” hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình HĐ Kỹ năng sống câu lạc bộ hè, khoa học tiếng Anh hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
08/07/2026 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thảm cỏ nhân tạo trải xung quanh hành lang sân bóng trường Tiểu học An Thanh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ ĐÔN
11/12/2025 10:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thảm cỏ nhân tạo trải hành lang xung quanh sân bóng trường Tiểu học An Thanh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ '' Chắp cánh ước mơ'' của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
12/09/2025 08:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Dạy học tiếng anh với người nước ngoài cho học sinh trường Tiểu học An Thanh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
10/09/2025 10:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh trường TH An Thanh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
10/09/2025 09:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ '' Chắp cánh ước mơ'' của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
06/09/2025 14:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Dạy học tiếng anh với người nước ngoài cho học sinh trường TH An Thanh năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
05/09/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình GCKNS câu lạc bộ hà chắp cánh ước mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
25/06/2025 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình GDKNS câu lạc bộ hè Chắp cánh ước mơ với 1 gói thầu.
19/06/2025 09:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH công bố kết quả gói thầu Làm mái tôn Lán xe Trường Tiểu học An Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
26/05/2025 15:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
23/05/2025 11:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đăng tải KHLCNT Làm mái tôn lái xe cho trường Tiểu học An Thanh với 1 gói thầu.
19/05/2025 10:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
05/05/2025 09:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân tập giáo dục thể chất Trường tiểu học An Thanh với 3 gói thầu.
05/05/2025 09:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa sổ nhôm kính phía đằng sau các lớp học dãy nhà B cho Trường Tiểu học An Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
26/04/2025 10:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa sổ nhôm kính phía đằng sau các lớp học dãy nhà B cho Trường Tiểu học An Thanh với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa sổ nhôm kính và cửa đi nhôm kính Trường Tiểu học An Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
10/04/2025 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ chương trình GD kỹ năng sống câu lạc bộ hè “Chắp cánh ước mơ” hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
23/07/2026 07:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình GD kỹ năng sống câu lạc bộ hè “Chắp cánh ước mơ” hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình HĐ Kỹ năng sống câu lạc bộ hè, khoa học tiếng Anh hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
08/07/2026 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thảm cỏ nhân tạo trải xung quanh hành lang sân bóng trường Tiểu học An Thanh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ ĐÔN
11/12/2025 10:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thảm cỏ nhân tạo trải hành lang xung quanh sân bóng trường Tiểu học An Thanh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ '' Chắp cánh ước mơ'' của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
12/09/2025 08:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Dạy học tiếng anh với người nước ngoài cho học sinh trường Tiểu học An Thanh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
10/09/2025 10:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh trường TH An Thanh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
10/09/2025 09:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ '' Chắp cánh ước mơ'' của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
06/09/2025 14:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH đã đăng tải KHLCNT Dạy học tiếng anh với người nước ngoài cho học sinh trường TH An Thanh năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH với 1 gói thầu.
05/09/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC AN THANH là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh