Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.310.706.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.304.488.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.310.706.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.304.488.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
29/07/2026 17:09
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với 1 gói thầu.
22/07/2026 22:22
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
21/04/2026 16:07
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT HOÀNG NGUYÊN
27/08/2025 22:05
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với 1 gói thầu.
27/08/2025 21:51
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 11:16
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với 3 gói thầu.
26/04/2025 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
09/10/2024 20:27
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT
09/10/2024 20:24
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG VINH
07/10/2024 20:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học An Vĩ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
21/04/2026 16:07
Trường tiểu học An Vĩ công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ với 3 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 10:01
Trường tiểu học An Vĩ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 11:16
Trường tiểu học An Vĩ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ với 3 gói thầu.
26/04/2025 15:37
Trường tiểu học An Vĩ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
09/10/2024 20:27
Trường tiểu học An Vĩ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT
09/10/2024 20:24
Trường tiểu học An Vĩ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT
11/09/2024 10:35
Trường tiểu học An Vĩ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
11/09/2024 10:32
Trường tiểu học An Vĩ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa chống xuống cấp khu vệ sinh, nhà lớp học trường tiểu học An Vĩ với 7 gói thầu.
11/09/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
29/07/2026 17:09
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với 1 gói thầu.
22/07/2026 22:22
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
21/04/2026 16:07
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT HOÀNG NGUYÊN
27/08/2025 22:05
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với 1 gói thầu.
27/08/2025 21:51
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 11:16
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu Học An Vĩ của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ với 3 gói thầu.
26/04/2025 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
09/10/2024 20:27
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT
09/10/2024 20:24
Bên mời thầu Trường tiểu học An Vĩ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG VINH
07/10/2024 20:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học An Vĩ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái đất mỉm cười trong những nụ hoa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh