Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.922.633.962 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.881.548.576 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.922.633.962 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.881.548.576 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
27/08/2026 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Ấp Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ cho Trường Tiểu học Ấp Đình năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
26/08/2026 18:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ cho Trường Tiểu học Ấp Đình năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ XÃ HÓC MÔN
17/07/2026 10:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói khám sức khỏe cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
13/01/2026 13:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh trường Tiểu học Ấp Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
12/01/2026 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu DỊCH VỤ THUÊ ĐƠN VỊ VẬN HÀNH CĂN TIN của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ XUÂN HƯƠNG
27/11/2025 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT DỊCH VỤ THUÊ ĐƠN VỊ VẬN HÀNH CĂN TIN của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật dụng bán trú (gối cho học sinh bán trú).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH VĂN DƯƠNG
28/10/2024 08:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật dụng bán trú (gối cho học sinh bán trú) của Trường Tiểu học Ấp Đình với 1 gói thầu.
25/10/2024 11:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH công bố kết quả gói thầu MUA SẮM THIẾT BỊ VẬT DỤNG BÁN TRÚ - GỐI HỌC SINH CỦA TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH VĂN DƯƠNG
16/11/2023 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đăng tải KHLCNT MUA SẮM THIẾT BỊ VẬT DỤNG BÁN TRÚ - GỐI HỌC SINH CỦA TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
16/11/2023 10:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
22/09/2023 10:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 với 1 gói thầu.
22/09/2023 10:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ BẢO HIỂM CHÁY, NỔ BẮT BUỘC MỞ RỘNG BẢO HIỂM HỎA HOẠN VÀ CÁC RỦI RO ĐẶC BIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
12/07/2023 10:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đăng tải KHLCNT CUNG CẤP DỊCH VỤ BẢO HIỂM CHÁY, NỔ BẮT BUỘC MỞ RỘNG BẢO HIỂM HỎA HOẠN VÀ CÁC RỦI RO ĐẶC BIỆT với 1 gói thầu.
12/07/2023 10:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 3 năm 2022 cho Trường Tiểu học Ấp Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
24/11/2022 08:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học lớp 3 năm 2022 cho Trường Tiểu học Ấp Đình với 1 gói thầu.
24/11/2022 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
27/08/2026 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Ấp Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ cho Trường Tiểu học Ấp Đình năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
26/08/2026 18:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ cho Trường Tiểu học Ấp Đình năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ XÃ HÓC MÔN
17/07/2026 10:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói khám sức khỏe cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
13/01/2026 13:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh trường Tiểu học Ấp Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
12/01/2026 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu DỊCH VỤ THUÊ ĐƠN VỊ VẬN HÀNH CĂN TIN của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ XUÂN HƯƠNG
27/11/2025 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT DỊCH VỤ THUÊ ĐƠN VỊ VẬN HÀNH CĂN TIN của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ẤP ĐÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiều năm qua, tôi luôn học tập một việc, chính là không quay đầu lại, chỉ vì bản thân chưa từng làm chuyện gì phải hối hận, không hối hận vì những chuyện mình đã làm. Mỗi bước đi của cuộc sống, đều phải trả giá đắt. Tôi có được một ít những gì mình muốn, mất đi một ít những gì mình không muốn mất. Nhưng con người trên thế giới này, có phải ai cũng như vậy đâu?” "
Đồng Hoa
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh