Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.321.401.892 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.296.072.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.321.401.892 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.296.072.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA ĐĂNG
03/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÍN GIA PHÁT
03/07/2026 11:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Bảo hiểm PVI Đông Nam Bộ
03/07/2026 11:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp Trường Tiểu học Bình Đa (cơ sở 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa với 3 gói thầu.
03/07/2026 11:02
Trường tiểu học Bình Đa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp Trường Tiểu học Bình Đa (cơ sở 2).
03/07/2026 10:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N
29/06/2026 10:02
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
19/06/2026 10:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
19/06/2026 10:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp Trường tiểu học Bình Đa (cơ sở 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa với 3 gói thầu.
19/06/2026 10:45
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
28/05/2026 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Bình Đa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
10/04/2024 18:16
Trường tiểu học Bình Đa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
10/04/2024 18:11
Trường tiểu học Bình Đa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Hàng không Đông Nam Bộ
10/04/2024 18:07
Trường tiểu học Bình Đa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 1: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
10/04/2024 17:57
Trường tiểu học Bình Đa đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Bình Đa cơ sở 1 và cơ sở 2 với 5 gói thầu.
10/04/2024 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA ĐĂNG
03/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÍN GIA PHÁT
03/07/2026 11:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Bảo hiểm PVI Đông Nam Bộ
03/07/2026 11:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp Trường Tiểu học Bình Đa (cơ sở 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa với 3 gói thầu.
03/07/2026 11:02
Trường tiểu học Bình Đa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp Trường Tiểu học Bình Đa (cơ sở 2).
03/07/2026 10:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N
29/06/2026 10:02
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
19/06/2026 10:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
19/06/2026 10:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, nâng cấp Trường tiểu học Bình Đa (cơ sở 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa với 3 gói thầu.
19/06/2026 10:45
Bên mời thầu Trường tiểu học Bình Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
28/05/2026 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Bình Đa là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức tin là trông vào những điều không chắc chắn với niềm tin sâu sắc. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh