Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 482.964.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 482.964.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 482.964.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 482.964.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG VĂN KHOÁI
14/05/2026 10:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ máy tính để bàn cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Khuyên
14/05/2026 10:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với 1 gói thầu.
07/05/2026 12:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bộ máy tính để bàn cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với 1 gói thầu.
07/05/2026 12:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
31/03/2025 09:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KHÁNH LÂM HD
31/03/2025 09:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với 2 gói thầu.
31/03/2025 08:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải TBMT Mua Thực phẩm của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC
22/11/2024 07:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
22/11/2024 07:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
31/03/2025 09:36
Trường Tiểu học Bình Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KHÁNH LÂM HD
31/03/2025 09:23
Trường Tiểu học Bình Dân đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân Trường tiểu học Bình Dân với 2 gói thầu.
31/03/2025 08:32
Trường Tiểu học Bình Dân đăng tải TBMT Mua Thực phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:09
Trường Tiểu học Bình Dân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC
22/11/2024 07:18
Trường Tiểu học Bình Dân công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
22/11/2024 07:15
Trường Tiểu học Bình Dân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Mua Thực phẩm cho bếp ăn Trường tiểu học Bình Dân năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
22/11/2024 07:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG VĂN KHOÁI
14/05/2026 10:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ máy tính để bàn cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Khuyên
14/05/2026 10:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với 1 gói thầu.
07/05/2026 12:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải KHLCNT Mua bộ máy tính để bàn cho Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với 1 gói thầu.
07/05/2026 12:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
31/03/2025 09:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KHÁNH LÂM HD
31/03/2025 09:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân Trường tiểu học Bình Dân của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với 2 gói thầu.
31/03/2025 08:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải TBMT Mua Thực phẩm của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC
22/11/2024 07:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
22/11/2024 07:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Dân là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sách: Những người bạn đồng hành không bao giờ rời bỏ ta. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh