Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.604.857.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.844.743.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.604.857.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.844.743.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị dịch vụ lao động cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
30/03/2026 10:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị dịch vụ lao động cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2026 08:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
12/03/2026 16:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị dịch vụ lao động cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với 2 gói thầu.
12/03/2026 16:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
23/12/2025 17:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồ dùng bán trú cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trí Đức
04/12/2025 09:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng bán trú cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tổ chức các lớp học theo Đề án "Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030" cho học sinh lớp 3, lớp 4, lớp 5 bán trú Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐÀO TẠO ĐẠI DƯƠNG
27/11/2025 16:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tổ chức các lớp học theo Đề án "Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030" cho học sinh lớp 3, lớp 4, lớp 5 bán trú Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
31/03/2025 15:00
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hoà với 1 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 14:12
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hoà theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 21:04
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
21/03/2025 21:03
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hoà với 2 gói thầu.
21/03/2025 20:39
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa công bố kết quả gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAP EDUCATION
05/03/2025 16:22
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
05/03/2025 16:19
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
05/03/2025 16:18
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức dạy Kỹ năng sống cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHIÊN CỨU ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN KỸ NĂNG SỐNG - STEAM QUỐC TẾ VIỆT
25/02/2025 17:02
Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
17/02/2025 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị dịch vụ lao động cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
30/03/2026 10:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị dịch vụ lao động cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2026 08:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
12/03/2026 16:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị dịch vụ lao động cho Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với 2 gói thầu.
12/03/2026 16:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
23/12/2025 17:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồ dùng bán trú cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trí Đức
04/12/2025 09:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng bán trú cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tổ chức các lớp học theo Đề án "Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030" cho học sinh lớp 3, lớp 4, lớp 5 bán trú Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐÀO TẠO ĐẠI DƯƠNG
27/11/2025 16:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tổ chức các lớp học theo Đề án "Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021 - 2030" cho học sinh lớp 3, lớp 4, lớp 5 bán trú Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Hưng Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ bạn làm đều có thể làm tốt hơn khi bạn thoải mái và thả lỏng. "
Stephen C. Paul
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh