Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 92,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.991.046.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.314.962.982 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 92,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.991.046.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.314.962.982 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
13/05/2026 11:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Bình Triệu năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu với 1 gói thầu.
13/05/2026 11:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường Tiểu học Bình Triệu năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC CLEVERLEARN
01/12/2025 15:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ hồ sơ và bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TIN HỌC NGUYỄN TRỌNG
28/11/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, giáo viên và Sửa chữa la phong, thay gạch, sơn lớp học và các phòng chức năng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
28/11/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa tài sản công (đợt 2) tại Trườmg Tiểu học Bình Triệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu với 2 gói thầu.
27/11/2025 15:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường Tiểu học Bình Triệu năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2025 14:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
05/11/2025 10:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp dịch vụ tổ chức dạy các lớp năng khiếu, nghề thuật, thể dục tự chọn, câu lạc bộ: Toán tư duy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Năng Lực Trí Tuệ
30/10/2025 18:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp dịch vụ tổ chức Giáo dục STEM của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
30/10/2025 18:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Triệu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa la phong, thay gạch, sơn lớp học và các phòng chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
12/12/2024 11:26
Trường Tiểu học Bình Triệu đăng tải KHLCNT Sửa chữa la phong, thay gạch, sơn lớp học và các phòng chức năng năm 2024 tại Trường Tiểu học Bình Triệu với 1 gói thầu.
12/12/2024 11:23
Trường Tiểu học Bình Triệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
14/11/2024 09:26
Trường Tiểu học Bình Triệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
14/11/2024 09:22
Trường Tiểu học Bình Triệu đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh tại Trường Tiểu học Bình Triệu năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
14/11/2024 09:20
Trường Tiểu học Bình Triệu đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường tiểu học Bình Triệu năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
28/10/2024 15:15
Trường Tiểu học Bình Triệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức Giáo dục STEM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
13/09/2024 20:05
Trường Tiểu học Bình Triệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Bình Triệu năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
03/09/2024 21:32
Trường Tiểu học Bình Triệu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Bình Triệu năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2024 08:23
Trường Tiểu học Bình Triệu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Bình Triệu năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2024 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
13/05/2026 11:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Bình Triệu năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu với 1 gói thầu.
13/05/2026 11:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường Tiểu học Bình Triệu năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC CLEVERLEARN
01/12/2025 15:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ hồ sơ và bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TIN HỌC NGUYỄN TRỌNG
28/11/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, giáo viên và Sửa chữa la phong, thay gạch, sơn lớp học và các phòng chức năng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
28/11/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa tài sản công (đợt 2) tại Trườmg Tiểu học Bình Triệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu với 2 gói thầu.
27/11/2025 15:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường Tiểu học Bình Triệu năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2025 14:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
05/11/2025 10:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp dịch vụ tổ chức dạy các lớp năng khiếu, nghề thuật, thể dục tự chọn, câu lạc bộ: Toán tư duy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Năng Lực Trí Tuệ
30/10/2025 18:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Triệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp dịch vụ tổ chức Giáo dục STEM của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
30/10/2025 18:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Triệu là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ rất quan trọng mà bạn phải có là sự kiên nhẫn. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh