Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.647.197.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.296.989.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.647.197.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.296.989.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,23%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG BẨY
23/07/2026 20:08
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay tôn nhà Thư viện, dãy nhà Hiệu bộ, dãy 10 phòng học; Thay cửa dãy 4 phòng học; Sửa sân Trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
20/07/2026 10:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG BẨY
15/06/2026 09:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Sơn tường các dãy nhà 2 tầng Khu I Trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:53
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ EDUX
13/02/2026 09:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
13/02/2026 09:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục học sinh trường tiểu học Bố
Hạ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỪ THỊ PHI NGA
03/12/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp đồng phục học sinh trường tiểu học Bố Hạ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
27/11/2025 22:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG BẨY
11/08/2025 15:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Thi công công trình: Thay hệ thống cửa các lớp học Trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
08/08/2025 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bố Hạ công bố kết quả gói thầu Tường bao Trường Tiểu học Thị trấn Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Bẩy
13/09/2024 16:05
Trường Tiểu học Bố Hạ đăng tải KHLCNT Tường bao Trường Tiểu học Thị trấn Bố Hạ với 1 gói thầu.
09/09/2024 14:50
Trường Tiểu học Bố Hạ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SPORTGO VIỆT NAM
14/07/2023 12:25
Trường Tiểu học Bố Hạ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sân bóng đá mini cỏ nhân tạo với 1 gói thầu.
05/07/2023 09:25
Trường Tiểu học Bố Hạ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sân bóng đá mini cỏ nhân tạo với 1 gói thầu.
05/07/2023 09:20
Trường Tiểu học Bố Hạ công bố kết quả gói thầu Công trình: Xây dựng sân bóng mini cỏ nhân tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH TRƯỜNG HỒNG
03/02/2023 10:44
Trường Tiểu học Bố Hạ công bố kết quả gói thầu Công trình : Xây dựng sân bóng mini cỏ nhân tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NIỀN NĂM
03/02/2023 10:41
Trường Tiểu học Bố Hạ đăng tải KHLCNT Công trình : Xây dựng sân bóng mini cỏ nhân tạo với 2 gói thầu.
10/01/2023 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG BẨY
23/07/2026 20:08
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay tôn nhà Thư viện, dãy nhà Hiệu bộ, dãy 10 phòng học; Thay cửa dãy 4 phòng học; Sửa sân Trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
20/07/2026 10:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG BẨY
15/06/2026 09:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Sơn tường các dãy nhà 2 tầng Khu I Trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:53
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ EDUX
13/02/2026 09:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
13/02/2026 09:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục học sinh trường tiểu học Bố
Hạ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỪ THỊ PHI NGA
03/12/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp đồng phục học sinh trường tiểu học Bố Hạ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
27/11/2025 22:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và dự phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG BẨY
11/08/2025 15:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bố Hạ đã đăng tải KHLCNT Thi công công trình: Thay hệ thống cửa các lớp học Trường Tiểu học Bố Hạ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ với 1 gói thầu.
08/08/2025 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bố Hạ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để thành công trong cuộc đời, hai yếu tố bạn cần thiết bạn phải học là bỏ cái gì và đặt niềm tin ở nơi đâu. "
S.L.Clemant
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh