Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.698.395.679 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.691.185.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.698.395.679 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.691.185.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cửa nhôm kính, thiết bị điện Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐỨC LƯ
30/03/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt cửa nhôm kính, thiết bị điện Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
20/03/2026 09:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sửa chữa cơ sở vật chất-Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
23/12/2025 21:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
23/12/2025 20:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
23/12/2025 20:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Làm nhà xe, sân khấu, cửa nhôm kính, mua sắm trang thiết bị trường học Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐỨC LƯ
04/09/2025 16:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾP NHÀ BOM
29/08/2025 09:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
29/08/2025 09:30
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải TBMT Số 01: Làm nhà xe, sân khấu, cửa nhôm kính, mua sắm trang thiết bị trường học Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2025 10:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Làm nhà xe, sân khấu, cửa nhôm kính, mua sắm trang thiết bị trường học Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 2 gói thầu.
14/08/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, tăng cường cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 2 gói thầu.
29/04/2025 09:43
Trường Tiểu học Cẩm Vũ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào bị đổ sau bão số 3 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM ĐỨC ANH
15/04/2025 10:09
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào bị đổ sau bão số 3 năm 2024 với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:07
Trường Tiểu học Cẩm Vũ công bố kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐỨC LƯ
03/03/2025 15:45
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
26/02/2025 16:40
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, tăng cường cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 3 gói thầu.
10/12/2024 23:15
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, tăng cường cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 3 gói thầu.
07/12/2024 21:49
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất trường học cho Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 3 gói thầu.
18/03/2024 15:15
Trường Tiểu học Cẩm Vũ công bố kết quả gói thầu mua sắm máy tính bàn và laptop.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân HG
22/12/2023 12:18
Trường Tiểu học Cẩm Vũ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bàn và laptop với 1 gói thầu.
22/12/2023 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cửa nhôm kính, thiết bị điện Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐỨC LƯ
30/03/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt cửa nhôm kính, thiết bị điện Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
20/03/2026 09:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sửa chữa cơ sở vật chất-Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
23/12/2025 21:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
23/12/2025 20:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
23/12/2025 20:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Làm nhà xe, sân khấu, cửa nhôm kính, mua sắm trang thiết bị trường học Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐỨC LƯ
04/09/2025 16:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾP NHÀ BOM
29/08/2025 09:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 1 gói thầu.
29/08/2025 09:30
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải TBMT Số 01: Làm nhà xe, sân khấu, cửa nhôm kính, mua sắm trang thiết bị trường học Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2025 10:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cẩm Vũ đã đăng tải KHLCNT Làm nhà xe, sân khấu, cửa nhôm kính, mua sắm trang thiết bị trường học Trường Tiểu học Cẩm Vũ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ với 2 gói thầu.
14/08/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cẩm Vũ là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự cách xa khiến tình ý thêm ngọt ngào. "
Howell
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh