Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.732.510.879 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.103.401.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.732.510.879 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.103.401.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, bảng, tủ tài liệu Trường tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC ANH
26/08/2026 15:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, bảng, tủ tài liệu Trường tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
07/07/2026 15:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
29/06/2026 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa uống cho học sinh Tiểu học Trường Tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
27/02/2026 08:55
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải TBMT Sữa uống cho học sinh Tiểu học Trường Tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2026 13:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Sữa uống cho học sinh Tiểu học Trường Tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
02/02/2026 17:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng chai cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
30/10/2025 15:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
30/10/2025 14:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Biển đèn led phòng hội trường cho Trường Tiểu học Cao Thắng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO BÀI THƠ
26/09/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CUNG CẤP SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP BẢO TRUNG
23/01/2025 14:16
Trường Tiểu học Cao Thắng đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025 (Từ ngày 01/02/2025 đến ngày 31/05/2025) với 1 gói thầu.
15/01/2025 10:22
Trường Tiểu học Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu- Trường tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
19/08/2024 09:46
Trường Tiểu học Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị - Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT PHÚ TÀI
18/08/2024 21:26
Trường Tiểu học Cao Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu - Trường tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025 với 1 gói thầu.
12/08/2024 10:53
Trường Tiểu học Cao Thắng công bố KQMT gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị - Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
06/08/2024 11:32
Trường Tiểu học Cao Thắng công bố KQMT gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường tiểu học Cao Thắng
năm học 2024 – 2025 (Từ ngày 05/9/2024 đến ngày 31/05/2025) với 1 nhà thầu tham gia.
02/08/2024 11:47
Trường Tiểu học Cao Thắng đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị - Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 22:31
Trường Tiểu học Cao Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất trang thiết bị - Trường tiểu học Cao Thắng năm học 2024 – 2025 với 1 gói thầu.
29/07/2024 09:41
Trường Tiểu học Cao Thắng đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường tiểu học Cao Thắng
năm học 2024 – 2025 (Từ ngày 05/9/2024 đến ngày 31/05/2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2024 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, bảng, tủ tài liệu Trường tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC ANH
26/08/2026 15:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, bảng, tủ tài liệu Trường tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
07/07/2026 15:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
29/06/2026 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa uống cho học sinh Tiểu học Trường Tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
27/02/2026 08:55
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải TBMT Sữa uống cho học sinh Tiểu học Trường Tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2026 13:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Sữa uống cho học sinh Tiểu học Trường Tiểu học Cao Thắng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
02/02/2026 17:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng chai cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM NƯỚC KHOÁNG MHC - VIỆT NAM
30/10/2025 15:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng với 1 gói thầu.
30/10/2025 14:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Biển đèn led phòng hội trường cho Trường Tiểu học Cao Thắng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO BÀI THƠ
26/09/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Cao Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngay lúc này bạn hoàn toàn đúng, bạn là một con người toàn vẹn, không phải là một tập sự đang trên đường đi đâu đó khác. Bạn phải hiểu được sự hoàn thiện của mình và trải nghiệm nó trong suy nghĩ như hiện thực cá nhân của riêng mình. Everything you need you already have. You are complete right now, you are a whole, total person, not an apprentice person on the way to some place else. Your completeness must be understood by you and experienced in your thoughts as your own personal reality. Mọi thứ bạn cần bạn đã có. "
Beverly Sills
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026