Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.123.358.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.093.616.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.123.358.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.093.616.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN Á CHÂU
22/08/2026 15:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu
học Cát Bi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM THÁI BÌNH DƯƠNG
10/08/2026 10:57
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Cát Bi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:38
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH
27/07/2026 10:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khu B Trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:36
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Xuân Thiện
20/07/2026 10:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà lớp học: Làm cầu thang thoát hiểm Trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Cơ khí Đức Quy
20/05/2026 09:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học: Làm cầu thang thoát hiểm Trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Cát Bi công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh bán trú Trường Tiểu học Cát Bi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Xuân Thiện
24/06/2025 09:46
Trường tiểu học Cát Bi đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh bán trú Trường Tiểu học Cát Bi năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:14
Trường tiểu học Cát Bi công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
18/06/2025 08:46
Trường tiểu học Cát Bi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN NGỌC
06/06/2025 17:09
Trường tiểu học Cát Bi đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Sửa chữa tường ốp nhựa phòng Truyền thống - Trường TH Cát Bi với 1 gói thầu.
06/06/2025 16:34
Trường tiểu học Cát Bi công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 09:40
Trường tiểu học Cát Bi đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 11:20
Trường tiểu học Cát Bi đăng tải KHLCNT Sửa chữa dãy nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Cát Bi với 4 gói thầu.
26/04/2025 09:29
Trường tiểu học Cát Bi công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG A
19/08/2024 14:13
Trường tiểu học Cát Bi công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT thi công XD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn
12/08/2024 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN Á CHÂU
22/08/2026 15:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu
học Cát Bi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM THÁI BÌNH DƯƠNG
10/08/2026 10:57
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Cát Bi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:38
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH
27/07/2026 10:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khu B Trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:36
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Xuân Thiện
20/07/2026 10:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà lớp học: Làm cầu thang thoát hiểm Trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Cơ khí Đức Quy
20/05/2026 09:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Cát Bi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học: Làm cầu thang thoát hiểm Trường Tiểu học Cát Bi của chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Cát Bi là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhìn chung, tình yêu đến với tốc độ của ánh sáng; sự chia tay đến với tốc độ của âm thanh. "
Joseph Brodsky
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh