Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.285.435.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.159.643.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.285.435.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.159.643.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH TÂY TPHCM
19/08/2026 15:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm học 2026-2027" của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tham quan du lịch hè năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Chi Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
21/05/2026 15:16
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán gói thầu dịch vụ tham quan du lịch hè năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Chi Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán gói thầu dịch vụ tham quan du lịch hè năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Chi Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
14/05/2026 15:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: "Hệ thống bơm chữa cháy Diezel tại trường Tiểu học Chi Lăng" của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh mtv pccc thành hưng
18/03/2026 10:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: "Hệ thống bơm chữa cháy Diezel tại trường Tiểu học Chi Lăng" của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
12/03/2026 10:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 6 bộ máy vi tính của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV MTA
17/12/2025 09:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 6 bộ máy vi tính của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
12/12/2025 14:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
02/10/2025 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
05/06/2025 14:34
Trường tiểu học Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua sắm 10 bộ máy vi tính phòng máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV MTA
26/04/2025 15:01
Trường tiểu học Chi Lăng đăng tải KHLCNT Mua sắm 10 bộ máy vi tính phòng máy với 1 gói thầu.
24/04/2025 08:43
Trường tiểu học Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
11/04/2025 14:11
Trường tiểu học Chi Lăng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Chi Lăng với 3 gói thầu.
08/04/2025 15:19
Trường tiểu học Chi Lăng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Chi Lăng với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:30
Trường tiểu học Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
19/03/2025 15:02
Trường tiểu học Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
17/03/2025 14:20
Trường tiểu học Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
17/03/2025 14:19
Trường tiểu học Chi Lăng đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán chi phí giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Chi Lăng với 3 gói thầu.
12/03/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH TÂY TPHCM
19/08/2026 15:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm học 2026-2027" của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tham quan du lịch hè năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Chi Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
21/05/2026 15:16
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán gói thầu dịch vụ tham quan du lịch hè năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Chi Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán gói thầu dịch vụ tham quan du lịch hè năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Chi Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
14/05/2026 15:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: "Hệ thống bơm chữa cháy Diezel tại trường Tiểu học Chi Lăng" của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh mtv pccc thành hưng
18/03/2026 10:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: "Hệ thống bơm chữa cháy Diezel tại trường Tiểu học Chi Lăng" của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
12/03/2026 10:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 6 bộ máy vi tính của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV MTA
17/12/2025 09:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 6 bộ máy vi tính của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng với 1 gói thầu.
12/12/2025 14:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Chi Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
02/10/2025 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chi Lăng là chủ đầu tư có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thà để tội lỗi của kẻ thủ ác không bị trừng phạt còn hơn kết án oan người vô tội. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh