Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.515.193.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.257.537.591 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.515.193.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.257.537.591 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG
21/07/2026 16:58
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LONG PHÁT
21/07/2026 16:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
21/07/2026 16:54
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán – kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa 02 khu nhà vệ sinh học sinh Trường tiểu học Đa Thành của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành với 3 gói thầu.
21/07/2026 16:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Vẽ tranh tường của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẼ TRANH TƯỜNG ĐÀ LẠT
04/06/2026 10:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải KHLCNT Vẽ tranh tường 3D tường lớp học, hành lang của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành với 1 gói thầu.
01/06/2026 14:20
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm mua sắm trang thiết bị nhà bếp và hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất thương mại dịch vụ kỹ thuật An Lê
22/12/2025 17:25
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải KHLCNT mua sắm mua sắm trang thiết bị nhà bếp và hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:23
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp Sữa Awado của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Như Nguyên
17/09/2025 18:22
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp Ga, điện nước sinh hoạt, chất tẩy rửa… của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Petrolimex Lâm Đồng–CHXD số 5
17/09/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Đa Thành đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Đa Thành; hạng mục: Sửa chữa, lát gạch sân trường(giai đoạn 2) với 5 gói thầu.
17/12/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG
21/07/2026 16:58
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LONG PHÁT
21/07/2026 16:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
21/07/2026 16:54
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán – kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa 02 khu nhà vệ sinh học sinh Trường tiểu học Đa Thành của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành với 3 gói thầu.
21/07/2026 16:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Vẽ tranh tường của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẼ TRANH TƯỜNG ĐÀ LẠT
04/06/2026 10:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải KHLCNT Vẽ tranh tường 3D tường lớp học, hành lang của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành với 1 gói thầu.
01/06/2026 14:20
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm mua sắm trang thiết bị nhà bếp và hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất thương mại dịch vụ kỹ thuật An Lê
22/12/2025 17:25
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải KHLCNT mua sắm mua sắm trang thiết bị nhà bếp và hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:23
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp Sữa Awado của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Như Nguyên
17/09/2025 18:22
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đa Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp Ga, điện nước sinh hoạt, chất tẩy rửa… của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Petrolimex Lâm Đồng–CHXD số 5
17/09/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đa Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc và sự phi lý là hai đứa con của cùng một mẹ đất. Chúng không thể tách rời. "
Albert Camus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh