Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.674.580.968 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.625.836.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.674.580.968 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.625.836.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
28/07/2026 10:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ với 1 gói thầu.
24/07/2026 21:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH
06/06/2026 08:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT KT
06/06/2026 08:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp sân thể thao ngoài trời Trường tiểu học Dân Chủ xã Tân Kỳ. của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ với 2 gói thầu.
06/06/2026 08:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
06/06/2026 08:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
16/05/2026 08:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra bản vẽ thiết kế thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT
16/05/2026 08:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THUƠNG MẠI MINH DƯƠNG 998
16/05/2026 08:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, nâng cấp sân thể thao ngoài trời Trường tiểu học Dân Chủ xã Tân Kỳ của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ với 4 gói thầu.
16/05/2026 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Dân Chủ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Màn chiếu đa năng, máy in, bộ máy tính cây, bảng chống lóa, bàn giáo viên, bàn học sinh bán trú, bàn ghế phòng chức năng, tủ lớp học và trang trí phòng họp Trường Tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
28/03/2025 14:03
Trường tiểu học Dân Chủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
19/03/2025 21:16
Trường tiểu học Dân Chủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
19/03/2025 21:14
Trường tiểu học Dân Chủ đăng tải KHLCNT Mái che sân trường Tiểu học Dân Chủ, huyện Tứ Kỳ với 2 gói thầu.
19/03/2025 21:09
Trường tiểu học Dân Chủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống học kỳ II, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khoa học giáo dục và đào tạo Trường Thịnh
13/02/2025 09:41
Trường tiểu học Dân Chủ đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống học kỳ II, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
11/02/2025 16:49
Trường tiểu học Dân Chủ đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống học kỳ II, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
11/02/2025 09:58
Trường tiểu học Dân Chủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM MẠNH YẾN
09/01/2025 14:07
Trường tiểu học Dân Chủ công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú với 3 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
28/07/2026 10:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ với 1 gói thầu.
24/07/2026 21:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH
06/06/2026 08:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT KT
06/06/2026 08:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp sân thể thao ngoài trời Trường tiểu học Dân Chủ xã Tân Kỳ. của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ với 2 gói thầu.
06/06/2026 08:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
06/06/2026 08:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
16/05/2026 08:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra bản vẽ thiết kế thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT
16/05/2026 08:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THUƠNG MẠI MINH DƯƠNG 998
16/05/2026 08:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Dân Chủ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, nâng cấp sân thể thao ngoài trời Trường tiểu học Dân Chủ xã Tân Kỳ của chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ với 4 gói thầu.
16/05/2026 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Dân Chủ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Định nghĩa về hạnh phúc có nhiều hơn nhiều định nghĩa về bất hạnh. Đó là bởi vì người ta quá hiểu rõ bất hạnh là gì. "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026