Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 80,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.995.406.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.784.456.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 80,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.995.406.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.784.456.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp sản phẩm bánh ngọt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại trường Tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và dịch vụ thực phẩm OSI
04/09/2026 12:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp thực phẩm phục vụ bứa ăn bán trú cho học sinh tại trường tiểu học Đằng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM MINH NGỌC
04/09/2026 12:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Cung cấp sản phẩm sữa phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại trường tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VẠN THÀNH
04/09/2026 12:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại Trường tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG với 3 gói thầu.
29/08/2026 21:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại Trường tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027
Giá trị dự toán mua sắm, tổng mức đầu tư
3.446.550.000,0000 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG với 3 gói thầu.
29/08/2026 21:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
03/01/2025 08:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
03/01/2025 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học trường tiểu học Đăng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ THỊNH LỢI
25/10/2024 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học trường tiểu học Đăng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG với 1 gói thầu.
25/10/2024 11:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học Trường Tiểu học Đằng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THUỶ
25/10/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
03/01/2025 08:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
03/01/2025 08:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học trường tiểu học Đăng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ THỊNH LỢI
25/10/2024 11:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học trường tiểu học Đăng Giang với 1 gói thầu.
25/10/2024 11:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học Trường Tiểu học Đằng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THUỶ
25/10/2024 10:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học trường Tiểu học Đằng Giang với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HANACO, Công ty Cổ phần Tân Thế Huynh
22/10/2024 22:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2024 10:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2024 10:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp sản phẩm bánh ngọt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại trường Tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và dịch vụ thực phẩm OSI
04/09/2026 12:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp thực phẩm phục vụ bứa ăn bán trú cho học sinh tại trường tiểu học Đằng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM MINH NGỌC
04/09/2026 12:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Cung cấp sản phẩm sữa phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại trường tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VẠN THÀNH
04/09/2026 12:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại Trường tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG với 3 gói thầu.
29/08/2026 21:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh tại Trường tiểu học Đằng Giang từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027
Giá trị dự toán mua sắm, tổng mức đầu tư
3.446.550.000,0000 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG với 3 gói thầu.
29/08/2026 21:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
03/01/2025 08:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
03/01/2025 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học trường tiểu học Đăng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ THỊNH LỢI
25/10/2024 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học trường tiểu học Đăng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG với 1 gói thầu.
25/10/2024 11:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học Trường Tiểu học Đằng Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THUỶ
25/10/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẰNG GIANG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi chúng ta phải tìm thấy cho bản thân điều gì được cho phép, điều gì bị cấm đoán… cấm đoán đối với mình. Một người có thể chẳng bao giờ vi phạm một điều luật nào, và vẫn là một thằng khốn. "
Hermann Hesse
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh