Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.356.849.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.276.824.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.356.849.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.276.824.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống thiết bị dạy học tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ HTC
14/07/2026 11:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt Hệ thống thiết bị dạy học tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẶNG TRẦN CÔN
25/03/2026 10:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 1 gói thầu.
25/03/2026 10:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống thiết bị dạy học tương tác - Màn hình tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ HTC
18/12/2025 14:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống thiết bị dạy học tương tác - Màn hình tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh NH 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
04/09/2025 08:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh NH 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
04/09/2025 08:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ Á CHÂU ĐẠI THẮNG
04/09/2025 08:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh Năm học 2025-2026 tại Trường Tiểu học Đặng Trần Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 3 gói thầu.
04/09/2025 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị có chức năng vận hành tổ chức hoạt động phụ trợ (căn tin trong nhà trường).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẶNG TRẦN CÔN
12/06/2025 11:43
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị có chức năng vận hành tổ chức hoạt động phụ trợ (căn tin trong nhà trường) với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:39
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026; 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẶNG TRẦN CÔN
12/11/2024 10:53
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026; 2026-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 10:33
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026; 2026-2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2024 16:50
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026; 2026-2027 với 3 gói thầu.
31/10/2024 14:28
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 16:48
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
30/10/2024 16:19
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026; 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẶNG TRẦN CÔN
17/10/2024 15:36
Trường Tiểu học Đặng Trần Côn công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026; 2026-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống thiết bị dạy học tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ HTC
14/07/2026 11:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt Hệ thống thiết bị dạy học tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẶNG TRẦN CÔN
25/03/2026 10:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 1 gói thầu.
25/03/2026 10:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống thiết bị dạy học tương tác - Màn hình tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ HTC
18/12/2025 14:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống thiết bị dạy học tương tác - Màn hình tương tác của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh NH 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
04/09/2025 08:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh NH 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
04/09/2025 08:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ Á CHÂU ĐẠI THẮNG
04/09/2025 08:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đặng Trần Côn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ cung cấp suất ăn bán trú trưa-xế và nước uống cho học sinh Năm học 2025-2026 tại Trường Tiểu học Đặng Trần Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn với 3 gói thầu.
04/09/2025 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đặng Trần Côn là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình cảm của con người, cũng là một loại duyên. Có người gặp chỉ một lần, nhưng mất cả đời để quên. Có người gặp ngàn lần, cũng chẳng thể tìm ra một lần để nhớ. "
Nguyễn Ngọc Thạch
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026