Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.744.063.064 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.598.169.903 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.744.063.064 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.598.169.903 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiệt độ và quạt trần năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Điện máy Hà Nội
01/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiệt độ và quạt trần năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
01/08/2026 14:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục giáo viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Thái Minh 2
30/07/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục giáo viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn học sinh trường Tiểu học Dịch Vọng B hè 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
15/06/2026 16:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học sinh trường Tiểu học Dịch Vọng B hè 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị bể bơi bốn mùa trường Tiểu học Dịch Vọng B năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ TÂN HOÀNG GIA
04/06/2026 14:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị bể bơi bốn mùa trường Tiểu học Dịch Vọng B năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
03/06/2026 18:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình du lịch hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
01/06/2026 16:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình du lịch hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
01/06/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Dịch Vọng B công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bảo dưỡng bảo trì thay thế cơ sở vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH MINH
09/06/2025 17:13
Trường Tiểu học Dịch Vọng B đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng bảo trì thay thế cơ sở vật chất với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:51
Trường Tiểu học Dịch Vọng B công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Điện máy Hà Nội
21/05/2025 13:22
Trường Tiểu học Dịch Vọng B đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa với 1 gói thầu.
21/05/2025 13:12
Trường Tiểu học Dịch Vọng B công bố kết quả gói thầu Cung cấp chăn ga học sinh phục vụ công tác bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Thái Minh 2
20/05/2025 15:12
Trường Tiểu học Dịch Vọng B đăng tải KHLCNT Cung cấp chăn ga học sinh phục vụ công tác bán trú với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:08
Trường Tiểu học Dịch Vọng B công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bộ bàn ghế bán trú ghế liền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC DUY
16/05/2025 16:49
Trường Tiểu học Dịch Vọng B đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bộ bàn ghế bán trú ghế liền với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:41
Trường Tiểu học Dịch Vọng B công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, thay mới các thiết bị cho các nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ BAYH
24/03/2025 17:03
Trường Tiểu học Dịch Vọng B đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay mới các thiết bị cho các nhà vệ sinh với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiệt độ và quạt trần năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Điện máy Hà Nội
01/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiệt độ và quạt trần năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
01/08/2026 14:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục giáo viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Thái Minh 2
30/07/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục giáo viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn học sinh trường Tiểu học Dịch Vọng B hè 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
15/06/2026 16:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học sinh trường Tiểu học Dịch Vọng B hè 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị bể bơi bốn mùa trường Tiểu học Dịch Vọng B năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ TÂN HOÀNG GIA
04/06/2026 14:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị bể bơi bốn mùa trường Tiểu học Dịch Vọng B năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
03/06/2026 18:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình du lịch hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
01/06/2026 16:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Dịch Vọng B đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình du lịch hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B với 1 gói thầu.
01/06/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Dịch Vọng B là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta giống như những hòn đảo trên biển khơi, tách biệt trên bề mặt nhưng kết nối dưới tầng sâu. "
William James
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026