Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.340.054.897 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.336.374.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.340.054.897 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.336.374.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống bảng trượt lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
03/06/2026 09:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống bảng trượt lớp học của trường Tiểu học Điện Biên Phủ năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm Hành trình về căn cứ cách mạng K20, Khu du lịch sinh thái Sơn Phước - Hoà Ninh cho học sinh năm học 2025 - 2026 của trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO - TỔ CHỨC SỰ KIỆN LIÊN LỤC ĐỊA
10/04/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm Hành trình về căn cứ cách mạng K20, Khu du lịch sinh thái Sơn Phước – Hoà Ninh cho học sinh năm học 2025 - 2026 của trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
10/04/2026 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn rèm vải các lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ SƯƠNG TUYẾT
11/11/2025 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn rèm vải các lớp học của Trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
11/11/2025 15:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền công trực tiếp dạy học môn Tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ & NĂNG KHIẾU MỸ LỘC
20/10/2025 16:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Tiền công trực tiếp dạy học môn Tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài của Trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
18/10/2025 08:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống bảng trượt các lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
16/10/2025 09:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống bảng trượt các lớp học của Trường tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
11/10/2025 12:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ dạy Tiếng Anh với người nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ & NĂNG KHIẾU MỸ LỘC
25/03/2025 15:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đăng tải KHLCNT Dịch vụ dạy Tiếng Anh với người nước ngoài của Trường Tiểu học Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
25/03/2025 14:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đăng tải KHLCNT Công trinh: Sửa chữa trường Tiểu học Điện Biên Phủ; Hạng mục:Sửa chữa nền + mương thoát nước sân trường; thông đường ống thoát nhà bếp; ốp tấm nhựa PVC phòng y tế và lăn sơn vôi + sửa chữa hệ thống đèn, quạt các phòng học với 1 gói thầu.
28/10/2024 16:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUẢNG
28/10/2024 16:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đăng tải KHLCNT Công trinh: Sửa chữa trường Tiểu học Điện Biên Phủ; Hạng mục:Sửa chữa nền + mương thoát nước sân trường; thông đường ống thoát nhà bếp; ốp tấm nhựa PVC phòng y tế và lăn sơn vôi + sửa chữa hệ thống đèn, quạt các phòng học với 1 gói thầu.
28/10/2024 16:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng bán trú năm học 2024 – 2025 (Yếm, khăn mặt,…).
- Nhà thầu trúng thầu: TÔN NỮ THỊ TUYẾT
10/09/2024 17:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng bán trú năm học 2024 - 2025 (Ly, dĩa, muỗng, …).
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ THANH HƯƠNG
10/09/2024 16:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng bán trú năm học 2024 - 2025 (Ly, dĩa, muỗng, …) với 1 gói thầu.
10/09/2024 16:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng bán trú năm học 2024 – 2025 (Yếm, khăn mặt,…) với 1 gói thầu.
10/09/2024 16:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUẢNG
24/05/2024 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống bảng trượt lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
03/06/2026 09:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống bảng trượt lớp học của trường Tiểu học Điện Biên Phủ năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm Hành trình về căn cứ cách mạng K20, Khu du lịch sinh thái Sơn Phước - Hoà Ninh cho học sinh năm học 2025 - 2026 của trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO - TỔ CHỨC SỰ KIỆN LIÊN LỤC ĐỊA
10/04/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm Hành trình về căn cứ cách mạng K20, Khu du lịch sinh thái Sơn Phước – Hoà Ninh cho học sinh năm học 2025 - 2026 của trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
10/04/2026 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn rèm vải các lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ SƯƠNG TUYẾT
11/11/2025 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn rèm vải các lớp học của Trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
11/11/2025 15:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền công trực tiếp dạy học môn Tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ & NĂNG KHIẾU MỸ LỘC
20/10/2025 16:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Tiền công trực tiếp dạy học môn Tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài của Trường Tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
18/10/2025 08:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống bảng trượt các lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
16/10/2025 09:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống bảng trượt các lớp học của Trường tiểu học Điện Biên Phủ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ với 1 gói thầu.
11/10/2025 12:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐIỆN BIÊN PHỦ là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu là mỗi sợi tơ. Tấm vải tình yêu nhất định phải do hai người dệt từng sợi một mới tạo nên hạnh phúc. "
Tào Đình
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh