Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.066.899.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.965.419.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.066.899.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.965.419.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyễn vật liệu thực phẩm cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
28/08/2026 10:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyễn vật liệu thực phẩm cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ, văn phòng phẩm, đồ dùng vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
28/08/2026 09:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ, văn phòng phẩm, đồ dùng vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TỔNG HỢP PCCC TOÀN LỘC
28/08/2026 08:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống báo cháy cho Tường Tiểu học Đỗ Tấn Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
23/10/2025 08:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn nước chống thấm hội trường, thư viện, nhà ăn và các lớp học khối 3, khối 5; Sửa chữa, lát gạch nền khu vực nhà ăn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
23/10/2025 08:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, văn phòng phẩm, vệ sinh phí và thiết bị vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ TấnPhong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU QUANG MINH
26/09/2025 16:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, văn phòng phẩm, vệ sinh phí và thiết bị vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ TấnPhong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
26/09/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
21/11/2024 08:44
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
21/11/2024 08:42
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp học theo Đề án "nâng cao năng lực kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021-2030" cho học sinh từ khối lớp 3 đến khối lớp 5 với 3 gói thầu.
21/11/2024 08:40
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MORNING STAR VIỆT NAM
12/11/2024 20:03
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 09:39
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 10:30
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
29/10/2024 09:13
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
29/10/2024 09:04
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh tại Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
29/10/2024 08:55
Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
31/08/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyễn vật liệu thực phẩm cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
28/08/2026 10:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyễn vật liệu thực phẩm cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ, văn phòng phẩm, đồ dùng vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
28/08/2026 09:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ, văn phòng phẩm, đồ dùng vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TỔNG HỢP PCCC TOÀN LỘC
28/08/2026 08:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống báo cháy cho Tường Tiểu học Đỗ Tấn Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
23/10/2025 08:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn nước chống thấm hội trường, thư viện, nhà ăn và các lớp học khối 3, khối 5; Sửa chữa, lát gạch nền khu vực nhà ăn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
23/10/2025 08:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, văn phòng phẩm, vệ sinh phí và thiết bị vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ TấnPhong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU QUANG MINH
26/09/2025 16:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, văn phòng phẩm, vệ sinh phí và thiết bị vật dụng bán trú cho Trường Tiểu học Đỗ TấnPhong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong với 1 gói thầu.
26/09/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đỗ Tấn Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một nơi bên trong bạn, nơi mà mọi thứ đều có thể. Hãy tới đó đi. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh