Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.315.638.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.310.571.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.315.638.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.310.571.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền chương trình hoạt động giáo dục ngoài giờ chính khóa, bồi dưỡng kỹ năng cho học sinh tại trường TH Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
03/09/2026 21:30
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền chương trình hoạt động giáo dục ngoài giờ chính khóa, bồi dưỡng kỹ năng cho học sinh trường TH Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
03/09/2026 21:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh Trường TH Đông Hội năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
31/08/2026 13:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh Trường TH Đông Hội năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
29/08/2026 16:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy Kỹ năng ETD skill math và Kỹ năng hành trình ngôn ngữ của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VIỆT NAM
11/08/2026 16:16
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy Kỹ năng ETD skill math, Kỹ năng hành trình ngôn ngữ hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:09
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền Chương trình giáo dục theo nhu cầu của người học, kết hợp ôn tập bồi dưỡng các kỹ năng cần thiết cho học sinh tại Trường Tiểu học Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
11/08/2026 15:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền Chương trình giáo dục theo nhu cầu của người học, kết hợp ôn tập bồi dưỡng các kỹ năng cần thiết cho học sinh tại Trường Tiểu học Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
10/08/2026 22:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ hoạt động thường xuyên tại Trường tiểu học Đông Hội năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
05/09/2025 17:53
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ hoạt động thường xuyên tại Trường tiểu học Đông Hội năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
05/09/2025 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Đông Hội công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Đông Hội năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Trường Giang
15/05/2025 19:11
Trường tiểu học Đông Hội đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Đông Hội năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
15/05/2025 19:00
Trường tiểu học Đông Hội công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư Xây dựng PACIFIC
18/01/2023 14:13
Trường tiểu học Đông Hội công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THĂNG LONG
18/01/2023 14:08
Trường tiểu học Đông Hội công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng TTB
26/12/2022 19:47
Trường tiểu học Đông Hội công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC VINH
26/12/2022 19:45
Trường tiểu học Đông Hội công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ MINH QUÂN
26/12/2022 19:25
Trường tiểu học Đông Hội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu trường TH Đông Hội với 6 gói thầu.
13/12/2022 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền chương trình hoạt động giáo dục ngoài giờ chính khóa, bồi dưỡng kỹ năng cho học sinh tại trường TH Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
03/09/2026 21:30
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền chương trình hoạt động giáo dục ngoài giờ chính khóa, bồi dưỡng kỹ năng cho học sinh trường TH Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
03/09/2026 21:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh Trường TH Đông Hội năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
31/08/2026 13:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh Trường TH Đông Hội năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
29/08/2026 16:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy Kỹ năng ETD skill math và Kỹ năng hành trình ngôn ngữ của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VIỆT NAM
11/08/2026 16:16
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy Kỹ năng ETD skill math, Kỹ năng hành trình ngôn ngữ hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:09
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền Chương trình giáo dục theo nhu cầu của người học, kết hợp ôn tập bồi dưỡng các kỹ năng cần thiết cho học sinh tại Trường Tiểu học Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
11/08/2026 15:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tài liệu, phần mềm, bản quyền Chương trình giáo dục theo nhu cầu của người học, kết hợp ôn tập bồi dưỡng các kỹ năng cần thiết cho học sinh tại Trường Tiểu học Đông Hội của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
10/08/2026 22:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ hoạt động thường xuyên tại Trường tiểu học Đông Hội năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
05/09/2025 17:53
Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ hoạt động thường xuyên tại Trường tiểu học Đông Hội năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội với 1 gói thầu.
05/09/2025 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngay lúc này bạn hoàn toàn đúng, bạn là một con người toàn vẹn, không phải là một tập sự đang trên đường đi đâu đó khác. Bạn phải hiểu được sự hoàn thiện của mình và trải nghiệm nó trong suy nghĩ như hiện thực cá nhân của riêng mình. Everything you need you already have. You are complete right now, you are a whole, total person, not an apprentice person on the way to some place else. Your completeness must be understood by you and experienced in your thoughts as your own personal reality. Mọi thứ bạn cần bạn đã có. "
Beverly Sills
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026