Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.212.660.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.212.476.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.212.660.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.212.476.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt chống lóa cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
07/07/2026 14:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt chống lóa cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:48
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
12/06/2026 10:21
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
12/06/2026 10:18
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THUƠNG MẠI MINH DƯƠNG 998
12/06/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD
12/06/2026 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT KT
12/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng và sân Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc với 4 gói thầu.
12/06/2026 10:05
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng và sân Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc với 3 gói thầu.
12/06/2026 09:55
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua suất ǎn
phục vụ hoạt động bán trú tại Trường tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nông sản Thực phẩm Được Ngọc
30/12/2025 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Đồng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRANG NGỌC
21/07/2023 15:38
Trường Tiểu Học Đồng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng Đất Việt CP
21/07/2023 15:35
Trường Tiểu Học Đồng Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe, mái tôn, nền nhà lớp học trường Tiểu học Đồng Lạc với 2 gói thầu.
21/07/2023 15:22
Trường Tiểu Học Đồng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRANG NGỌC
07/12/2022 10:45
Trường Tiểu Học Đồng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
07/12/2022 09:47
Trường Tiểu Học Đồng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
07/12/2022 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt chống lóa cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
07/07/2026 14:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt chống lóa cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:48
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
12/06/2026 10:21
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
12/06/2026 10:18
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THUƠNG MẠI MINH DƯƠNG 998
12/06/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD
12/06/2026 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT KT
12/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng và sân Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc với 4 gói thầu.
12/06/2026 10:05
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng và sân Trường Tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc với 3 gói thầu.
12/06/2026 09:55
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đồng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua suất ǎn
phục vụ hoạt động bán trú tại Trường tiểu học Đồng Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nông sản Thực phẩm Được Ngọc
30/12/2025 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đồng Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù bạn đang ở đâu trong cuộc hành trình của mình, tôi mọng bạn cũng sẽ tiếp tục gặp thử thách. Thật tốt lành khi có thể vượt qua chúng, có thể tiếp tục bước một chân lên trước chân kia – ở vào tư thế để leo lên ngọn núi của cuộc đời, biết rằng đỉnh núi vẫn còn ở phía trước. Và mỗi trải nghiệm đều là một người thầy đáng giá. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026