Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.009.109.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.008.619.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.009.109.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.008.619.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng MK
24/07/2026 15:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
24/07/2026 15:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mở rộng sân trường, xây kè ao, sơn lại mặt đứng nhà học 2 tầng trường tiểu học Đông Lĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh với 3 gói thầu.
24/07/2026 15:08
Trường Tiểu học Đông Lĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng sân trường, xây kè ao, sơn lại mặt đứng nhà học 2 tầng trường tiểu học Đông Lĩnh.
24/07/2026 14:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG A
24/07/2026 13:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&D
24/07/2026 13:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SALOGI VIỆT NAM
24/07/2026 13:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Mở rộng sân trường, xây kè ao, sơn lại mặt đứng nhà học 2 tầng trường tiểu học Đông Lĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh với 3 gói thầu.
24/07/2026 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị thay thế sửa chữa cây máy tính cho giáo viên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
06/03/2026 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị thay thế sửa chữa cây máy tính cho giáo viên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh với 1 gói thầu.
06/03/2026 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
06/06/2025 10:45
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2025 15:15
Trường Tiểu học Đông Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2025 13:52
Trường Tiểu học Đông Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 07:34
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt ti vi cho lớp học và bàn quầy cho phòng hội đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
20/05/2025 16:28
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa, thi công ốp nhựa trang trí các phòng khu nhà hiệu bộ cho nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
20/05/2025 16:25
Trường Tiểu học Đông Lĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị dùng chung và trang thiết bị phục vụ giảng dạy với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:18
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SALOGI VIỆT NAM
16/05/2025 17:41
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN HƯỚNG
16/05/2025 17:39
Trường Tiểu học Đông Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
16/05/2025 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng MK
24/07/2026 15:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
24/07/2026 15:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mở rộng sân trường, xây kè ao, sơn lại mặt đứng nhà học 2 tầng trường tiểu học Đông Lĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh với 3 gói thầu.
24/07/2026 15:08
Trường Tiểu học Đông Lĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng sân trường, xây kè ao, sơn lại mặt đứng nhà học 2 tầng trường tiểu học Đông Lĩnh.
24/07/2026 14:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG A
24/07/2026 13:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&D
24/07/2026 13:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SALOGI VIỆT NAM
24/07/2026 13:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Mở rộng sân trường, xây kè ao, sơn lại mặt đứng nhà học 2 tầng trường tiểu học Đông Lĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh với 3 gói thầu.
24/07/2026 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị thay thế sửa chữa cây máy tính cho giáo viên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
06/03/2026 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị thay thế sửa chữa cây máy tính cho giáo viên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh với 1 gói thầu.
06/03/2026 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Lĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đối với vết thương lớn, người ta sẽ thận trọng chú ý để không động đến nó, còn những vết thương nhỏ, nhanh liền da lại dễ dàng bị người ta coi nhẹ, bị cào rách hết lần này đến lần khác, sự giày vò đó càng khiến người ta đau đớn hơn. "
Mộc Phạn
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026