Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 99 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 97 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.483.166.384 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.452.522.384 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.483.166.384 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.452.522.384 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chăn cho Trường Tiểu học Đông Ngạc A của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Mười
30/07/2026 20:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chăn cho Trường Tiểu học Đông Ngạc A của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
30/07/2026 20:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho CB- GV- NV của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV VIỆT TIẾN SPECIAL
29/07/2026 16:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Dựng mô hình trải nghiệm trong khuôn viên nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
29/07/2026 16:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Dựng mô hình trải nghiệm trong khuôn viên nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBGVNV của nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ HỢP Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
29/07/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBGVNV của nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho CB- GV- NV của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
28/07/2026 20:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt thảm cỏ sân khấu, sân trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC VÀ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẢO AN
24/07/2026 16:02
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Thi công, lắp đặt thảm cỏ khu vực sân khấu, sân trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đông Ngạc A công bố kết quả gói thầu Mua vở thưởng và in giấy khen cho học sinh năm học 2024- 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN PHÚ QUYỀN
21/05/2025 10:06
Trường Tiểu học Đông Ngạc A đăng tải KHLCNT Mua vở thưởng và in giấy khen cho học sinh năm học 2024- 2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 18:36
Trường Tiểu học Đông Ngạc A công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt bổ sung camera quan sát và thay thế dây cáp mạng bị hỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÂM AN
20/05/2025 14:44
Trường Tiểu học Đông Ngạc A đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt bổ sung camera quan sát và thay thế dây cáp mạng bị hỏng với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:38
Trường Tiểu học Đông Ngạc A công bố kết quả gói thầu Lắp đặt mái hiên di động cho Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
16/05/2025 14:48
Trường Tiểu học Đông Ngạc A công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hai phòng vệ sinh tầng 3 và sửa mái tôn phòng bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
16/05/2025 14:45
Trường Tiểu học Đông Ngạc A đăng tải KHLCNT Sửa chữa hai phòng vệ sinh tầng 3 và sửa mái tôn phòng bảo vệ với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:42
Trường Tiểu học Đông Ngạc A đăng tải KHLCNT Lắp đặt mái hiên di động cho Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:38
Trường Tiểu học Đông Ngạc A công bố kết quả gói thầu Thi công ốp lát chống thấm chân tường lớp học tại Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và kinh doanh Tân Hưng Thịnh
15/05/2025 12:23
Trường Tiểu học Đông Ngạc A đăng tải KHLCNT Thi công ốp lát chống thấm chân tường lớp học tại Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
14/05/2025 20:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chăn cho Trường Tiểu học Đông Ngạc A của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Mười
30/07/2026 20:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chăn cho Trường Tiểu học Đông Ngạc A của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
30/07/2026 20:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho CB- GV- NV của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV VIỆT TIẾN SPECIAL
29/07/2026 16:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Dựng mô hình trải nghiệm trong khuôn viên nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
29/07/2026 16:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Dựng mô hình trải nghiệm trong khuôn viên nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBGVNV của nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ HỢP Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
29/07/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBGVNV của nhà trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho CB- GV- NV của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
28/07/2026 20:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt thảm cỏ sân khấu, sân trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC VÀ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẢO AN
24/07/2026 16:02
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đông Ngạc A đã đăng tải KHLCNT Thi công, lắp đặt thảm cỏ khu vực sân khấu, sân trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A là chủ đầu tư của 100 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 80 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A là chủ đầu tư của 98 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đông Ngạc A là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với tôi, có vẻ như trao đi hạnh phúc là một mục tiêu cao cả hơn nhiều là đạt được hạnh phúc: và ý nghĩa sự tồn tại của chúng ta nằm ở những ràng buộc với người khác hơn là tiến bộ của cá nhân: là việc giúp đỡ người khác lên tới thiên đường hơn là tìm cách để ta lên tới đó. "
Lewis Carroll
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh