Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.226.640.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.223.033.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.226.640.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.223.033.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
14/07/2026 11:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường TH Drây Sáp; Hạng mục: Sửa chữa hai dãy nhà lớp học 06 phòng (điểm trường Buôn Kuốp) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Trường TH Drây Sáp; Hạng mục: Sửa chữa hai dãy nhà lớp học 06 phòng (điểm trường Buôn Kuốp).
14/07/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HOÀNG
02/06/2026 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
02/06/2026 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường tiểu học Drây Sáp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 2 gói thầu.
27/05/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường tiểu học Drây Sáp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 2 gói thầu.
25/05/2026 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường tiểu học Drây Sáp, hạng mục: Cải tạo, nâng cấp hàng rào, sân (điểm trường Buôn Kuốp) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 2 gói thầu.
25/05/2026 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT
14/04/2026 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG KT – HOÀNG THÀNH
14/04/2026 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP xây dựng thương mại Hoàng Việt Đắk Lắk
14/07/2025 15:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI CHÂU
14/07/2025 15:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
14/07/2025 15:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hàng rào Trường tiểu học Dray Sáp, xã Dray Sáp với 3 gói thầu.
14/07/2025 15:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường Tiểu học Drây Sáp; Hạng mục: Sửa chữa tường rào với 3 gói thầu.
18/04/2025 08:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Dray Sap với 5 gói thầu.
10/09/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
14/07/2026 11:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường TH Drây Sáp; Hạng mục: Sửa chữa hai dãy nhà lớp học 06 phòng (điểm trường Buôn Kuốp) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Trường TH Drây Sáp; Hạng mục: Sửa chữa hai dãy nhà lớp học 06 phòng (điểm trường Buôn Kuốp).
14/07/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HOÀNG
02/06/2026 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
02/06/2026 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường tiểu học Drây Sáp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 2 gói thầu.
27/05/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường tiểu học Drây Sáp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 2 gói thầu.
25/05/2026 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường tiểu học Drây Sáp, hạng mục: Cải tạo, nâng cấp hàng rào, sân (điểm trường Buôn Kuốp) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP với 2 gói thầu.
25/05/2026 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT
14/04/2026 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG KT – HOÀNG THÀNH
14/04/2026 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DRAY SÁP là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ chờ đợi một người thật hoàn hảo, vì rằng, không có ai hoàn hảo cả, và vì rằng chỉ khi bạn yêu họ, họ mới trở nên hoàn hảo mà thôi! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh