Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.935.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.932.965.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.935.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.932.965.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trường Tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
09/07/2026 21:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường Tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
09/07/2026 20:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
04/12/2025 17:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
04/12/2025 16:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xây tường bao, kính nhà vệ sinh, ô thoáng khu cầu thang, thay nóc bờ rô xi măng, thay tấm lợp mái bờ rô xi măng, mái tôn khu thư viện, sửa trần phòng học và trang trí thư viện, trang trí bảng tuyên truyền, bộ chữ Trường Tiểu học Đức Chính, biển cổng trường Tiểu học Đức Chính, Biển an toàn giao thông cổng trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
17/10/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xây tường bao, kính nhà vệ sinh, ô thoáng khu cầu thang, thay nóc bờ rô xi măng, thay tấm lợp mái bờ rô xi măng, mái tôn khu thư viện, sửa trần phòng học và trang trí thư viện, trang trí bảng tuyên truyền, bộ chữ Trường Tiểu học Đức Chính, biển cổng trường Tiểu học Đức Chính, Biển an toàn giao thông cổng trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
17/10/2025 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾP NHÀ BOM
12/09/2025 21:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
11/09/2025 19:17
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tăng cường cơ sở vật chất trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Văn Thế
16/08/2024 17:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải TBMT Số 01: Tăng cường cơ sở vật chất trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tăng cường cơ sở vật chất trường học cho Trường Tiểu học Đức Chính với 3 gói thầu.
29/07/2024 15:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống âm thanh sân khấu ngoài trời cho trường Tiểu học Đức Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kinh doanh tổng hợp Hưng Hoan
29/12/2022 09:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn máy vi tính phòng tin học cho trường Tiểu học Đức Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tổng hợp Việt Phố
29/12/2022 09:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị văn phòng cho trường Tiểu học Đức Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đỉnh Long Việt Nam
29/12/2022 08:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tivi lớp học cho trường Tiểu học Đức Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Phương
29/12/2022 08:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đăng tải KHLCNT Mua sắm Tivi lớp học cho trường Tiểu học Đức Chính với 1 gói thầu.
26/12/2022 13:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị văn phòng cho trường Tiểu học Đức Chính với 1 gói thầu.
26/12/2022 13:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn máy vi tính phòng tin học cho trường Tiểu học Đức Chính với 1 gói thầu.
26/12/2022 11:16
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống âm thanh sân khấu ngoài trời cho trường Tiểu học Đức Chính với 1 gói thầu.
26/12/2022 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trường Tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
09/07/2026 21:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường Tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
09/07/2026 20:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
04/12/2025 17:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất - Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
04/12/2025 16:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xây tường bao, kính nhà vệ sinh, ô thoáng khu cầu thang, thay nóc bờ rô xi măng, thay tấm lợp mái bờ rô xi măng, mái tôn khu thư viện, sửa trần phòng học và trang trí thư viện, trang trí bảng tuyên truyền, bộ chữ Trường Tiểu học Đức Chính, biển cổng trường Tiểu học Đức Chính, Biển an toàn giao thông cổng trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
17/10/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xây tường bao, kính nhà vệ sinh, ô thoáng khu cầu thang, thay nóc bờ rô xi măng, thay tấm lợp mái bờ rô xi măng, mái tôn khu thư viện, sửa trần phòng học và trang trí thư viện, trang trí bảng tuyên truyền, bộ chữ Trường Tiểu học Đức Chính, biển cổng trường Tiểu học Đức Chính, Biển an toàn giao thông cổng trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
17/10/2025 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾP NHÀ BOM
12/09/2025 21:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 Trường tiểu học Đức Chính của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với 1 gói thầu.
11/09/2025 19:17
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tăng cường cơ sở vật chất trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Văn Thế
16/08/2024 17:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH đã đăng tải TBMT Số 01: Tăng cường cơ sở vật chất trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC CHÍNH là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta có thể chống lại luật lệ của con người, nhưng chúng ta không thể chống lại luật lệ của tự nhiên. "
Jules Verne
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026