Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.785.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.784.495.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.785.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.784.495.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM KHÔI
22/07/2026 11:21
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:54
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tiện ích ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
16/09/2025 10:28
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy lạnh (đối với lớp có nhu cầu sử dụng nhưng chưa có máy lanh). của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
16/09/2025 10:26
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy kỹ năng công dân số Khối 1 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
16/09/2025 10:24
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy tin học quốc tế IC3 khối 3,4,5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐÀO TẠO ĐẠI DƯƠNG
16/09/2025 10:22
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy STEM khối 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
16/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy STEM khối 1,2,3,4 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
16/09/2025 10:18
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống khối 2,3,4,5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
16/09/2025 10:15
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy chương trình ngoại ngữ thông qua môn Toán và khoa học khối 1,2,3 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIÁO DỤC AVS
16/09/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM KHÔI
05/06/2025 10:28
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của Trường Tiểu học Hồ Văn Thanh với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:11
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2024 của trường Tiểu học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM KHÔI
22/07/2024 10:37
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2024 của trường Tiểu học Hồ Văn Thanh với 1 gói thầu.
15/07/2024 10:41
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ PHƯỚC THỊNH
03/11/2023 09:40
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
17/10/2023 09:16
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 20:49
Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2023 của Trường tiểu học Hồ Văn Thanh với 1 gói thầu.
03/10/2023 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM KHÔI
22/07/2026 11:21
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:54
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tiện ích ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
16/09/2025 10:28
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy lạnh (đối với lớp có nhu cầu sử dụng nhưng chưa có máy lanh). của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
16/09/2025 10:26
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy kỹ năng công dân số Khối 1 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
16/09/2025 10:24
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy tin học quốc tế IC3 khối 3,4,5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐÀO TẠO ĐẠI DƯƠNG
16/09/2025 10:22
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy STEM khối 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
16/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy STEM khối 1,2,3,4 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
16/09/2025 10:18
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống khối 2,3,4,5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
16/09/2025 10:15
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy chương trình ngoại ngữ thông qua môn Toán và khoa học khối 1,2,3 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIÁO DỤC AVS
16/09/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hồ Văn Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta không được cho cuộc sống dài lâu; vậy nên chúng ta hãy làm điều gì đó để chứng minh mình đã từng sống. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh