Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.226.855.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.212.005.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.226.855.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.212.005.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
01/06/2026 11:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
01/06/2026 11:30
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG VIỆT
01/06/2026 11:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 1 tầng trường Tiểu học Hoàng Lê của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê với 5 gói thầu.
01/06/2026 11:26
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 1 tầng trường Tiểu học Hoàng Lê.
01/06/2026 11:11
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG VIỆT
12/05/2026 17:56
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
12/05/2026 17:52
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
12/05/2026 17:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 4 phòng trường Tiểu học Hoàng Lê của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê với 3 gói thầu.
12/05/2026 17:48
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 4 phòng trường Tiểu học Hoàng Lê.
12/05/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Hoàng Lê công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học Hoàng Lê với 2 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 10:44
Trường tiểu học Hoàng Lê công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
28/05/2025 17:04
Trường tiểu học Hoàng Lê công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG VIỆT
28/05/2025 17:02
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa dãy nhà 1 tầng trường Tiểu học Hoàng Lê với 2 gói thầu.
28/05/2025 17:00
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học Hoàng Lê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 14:59
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu học Hoàng Lê với 3 gói thầu.
22/05/2025 08:48
Trường tiểu học Hoàng Lê công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
17/10/2024 15:13
Trường tiểu học Hoàng Lê công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học Hoàng Lê với 2 nhà thầu tham gia.
21/09/2024 09:35
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường Tiểu học Hoàng Lê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 10:25
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường Tiểu học Hoàng Lê với 3 gói thầu.
14/09/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
01/06/2026 11:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
01/06/2026 11:30
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG VIỆT
01/06/2026 11:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 1 tầng trường Tiểu học Hoàng Lê của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê với 5 gói thầu.
01/06/2026 11:26
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 1 tầng trường Tiểu học Hoàng Lê.
01/06/2026 11:11
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT HOÀNG VIỆT
12/05/2026 17:56
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
12/05/2026 17:52
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
12/05/2026 17:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Hoàng Lê đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 4 phòng trường Tiểu học Hoàng Lê của chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê với 3 gói thầu.
12/05/2026 17:48
Trường tiểu học Hoàng Lê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 4 phòng trường Tiểu học Hoàng Lê.
12/05/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hoàng Lê là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu một người – bất cứ người nào – bị nói đủ thường xuyên rằng, “Anh chẳng là gì cả. Anh chẳng là gì cả. Anh chẳng đáng gì cả. Anh chẳng xứng gì cả. Anh chẳng bằng một con người. Tôi chẳng thấy gì ở anh”, người đó cuối cùng sẽ bắt đầu tin vào điều đó. "
Maya Angelou
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh