Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.514.578.843 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.434.462.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.514.578.843 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.434.462.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, thực hành của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
25/11/2024 09:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, thực hành của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 11:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn và bàn ghế phòng máy vi tính phục vụ cho học sinh học, thực hành của Trường Tiểu học Hồng Đức của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với 3 gói thầu.
14/10/2024 11:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
22/08/2024 14:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ LẠC
08/08/2024 10:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
08/08/2024 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 10:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
12/07/2024 09:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Hồng Đức của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với 4 gói thầu.
12/07/2024 09:40
Trường Tiểu học Hồng Đức đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Tiểu học Hồng Đức.
12/07/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn và bàn ghế phòng máy vi tính phục vụ cho học sinh học, thực hành của Trường Tiểu học Hồng Đức với 3 gói thầu.
14/10/2024 11:23
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
22/08/2024 14:20
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ LẠC
08/08/2024 10:39
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
08/08/2024 10:34
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2024 11:06
Trường Tiểu học Hồng Đức đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 10:39
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
12/07/2024 09:43
Trường Tiểu học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Hồng Đức với 4 gói thầu.
12/07/2024 09:40
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 6
06/06/2024 14:01
Trường Tiểu học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MK
28/05/2024 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, thực hành của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
25/11/2024 09:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập, thực hành của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 11:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn và bàn ghế phòng máy vi tính phục vụ cho học sinh học, thực hành của Trường Tiểu học Hồng Đức của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với 3 gói thầu.
14/10/2024 11:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
22/08/2024 14:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ LẠC
08/08/2024 10:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
08/08/2024 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 10:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
12/07/2024 09:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hồng Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Hồng Đức của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức với 4 gói thầu.
12/07/2024 09:40
Trường Tiểu học Hồng Đức đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Tiểu học Hồng Đức.
12/07/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hồng Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng để những sai lầm và thất vọng của quá khứ điều khiển và định hướng tương lai. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh