Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.616.857.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.616.518.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.616.857.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.616.518.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường - tiếng Anh trên nền toán năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ DU HỌC QUỐC TẾ VIỆT ÚC
04/09/2026 09:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường - tiếng Anh trên nền toán tại Trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh
30/08/2026 17:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02:Cung cấp thực phẩm nguyên liệu đầu vào tươi sống nấu ăn phục vụ HS bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂM AN GREEN
30/08/2026 17:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục STEM năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
30/08/2026 17:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết năm học 2026-2027 để phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hưng Dũng 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP sản xuất dịch vụ thương mại và đầu tư Hải Hà
30/08/2026 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết phục vụ học sinh tại trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết phục vụ học sinh tại trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu tươi sống, nhiên liệu đầu vào phục vụ học sinh bán trú tại trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục STEM tại Trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I công bố kết quả gói thầu 2. Gói thầu cung cấp thịt lợn nạc loại 1, xương lơn loại 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Hải
07/05/2025 15:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I công bố kết quả gói thầu 3. Gói thầu cung cấp cá thu nướng loại 1.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯƠNG NHƯ HÙNG
07/05/2025 15:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I công bố kết quả gói thầu Cung cấp Thịt gà lông trắng loại 1+ Trứng gà cỏ loại 1 để nấu ăn trưa cho học sinh bán trú tại trường TH Hưng Dũng 1”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM & DV Diệu Long
07/05/2025 15:16
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I công bố kết quả gói thầu 1. Gói thầu cung cấp thịt bò loại 1.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ THỊNH
07/05/2025 15:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đăng tải KHLCNT 4. Gói thầu cung cấp Thịt gà lông trắng loại 1, Trứng gà cỏ loại 1 với 1 gói thầu.
23/04/2025 08:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đăng tải KHLCNT 3. Gói thầu cung cấp cá thu nướng loại 1 với 1 gói thầu.
23/04/2025 08:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đăng tải KHLCNT 2. Gói thầu cung cấp thịt lợn nạc loại 1, xương lơn loại 1 với 1 gói thầu.
23/04/2025 08:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đăng tải KHLCNT 1. Gói thầu cung cấp thịt bò loại 1 với 1 gói thầu.
23/04/2025 07:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I công bố kết quả gói thầu 1. Gói thầu cung cấp thịt bò loại 1.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ THỊNH
01/04/2025 09:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I công bố kết quả gói thầu 2. Gói thầu cung cấp thịt lợn nạc loại 1,.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Hải
01/04/2025 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường - tiếng Anh trên nền toán năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ DU HỌC QUỐC TẾ VIỆT ÚC
04/09/2026 09:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tiếng Anh tăng cường - tiếng Anh trên nền toán tại Trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh
30/08/2026 17:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02:Cung cấp thực phẩm nguyên liệu đầu vào tươi sống nấu ăn phục vụ HS bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂM AN GREEN
30/08/2026 17:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục STEM năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
30/08/2026 17:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết năm học 2026-2027 để phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hưng Dũng 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP sản xuất dịch vụ thương mại và đầu tư Hải Hà
30/08/2026 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết phục vụ học sinh tại trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết phục vụ học sinh tại trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu tươi sống, nhiên liệu đầu vào phục vụ học sinh bán trú tại trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I đã đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục STEM tại Trường Tiểu học Hưng Dũng 1 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I với 1 gói thầu.
30/08/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I là chủ đầu tư của 73 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 47 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I là chủ đầu tư của 73 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯNG DŨNG I là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý trí là nền tảng cho sự chắc chắn của mọi tri thức mà ta đạt được. "
Leonhard Euler
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026