Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.285.175.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.285.035.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.285.175.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.285.035.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu tươi sống phục vụ học sinh bán trú tại trường Tiểu học Hưng Hòa năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂM AN GREEN
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu tươi sống phục vụ học sinh bán trú tại trường Tiểu học Hưng Hòa năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giáo dục tiếng anh tăng cường tại Trường Tiểu học Hưng Hoà năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP XNK và du lịch quốc tế Thái Bình Dương
28/08/2026 16:30
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giáo dục tiếng anh tăng cường tại Trường Tiểu học Hưng Hoà năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:20
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027 tại Trường Tiểu học Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP sản xuất dịch vụ thương mại và đầu tư Hải Hà
28/08/2026 15:31
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027 tại Trường Tiểu học Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi các phòng học của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
05/02/2026 17:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi các phòng học của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
27/01/2026 16:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THANH THẾ HƯNG
12/12/2025 16:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 279
12/12/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Hưng Hoà công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế bán trú để phục vụ cho học sinh tại trường tiểu học Hưng Hoà năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐƯỜNG SANG
10/01/2025 16:31
Trường tiểu học Hưng Hoà đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán gói thầu: Cung cấp bàn ghế bán trú để phục vụ cho học sinh tại trường tiểu học Hưng Hoà năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
06/01/2025 09:29
Trường tiểu học Hưng Hoà công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh tại trường tiểu học Hưng Hoà năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP sản xuất dịch vụ thương mại và đầu tư Hải Hà
26/09/2024 09:07
Trường tiểu học Hưng Hoà đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh tại trường tiểu học Hưng Hoà năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
13/09/2024 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu tươi sống phục vụ học sinh bán trú tại trường Tiểu học Hưng Hòa năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂM AN GREEN
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu tươi sống phục vụ học sinh bán trú tại trường Tiểu học Hưng Hòa năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giáo dục tiếng anh tăng cường tại Trường Tiểu học Hưng Hoà năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP XNK và du lịch quốc tế Thái Bình Dương
28/08/2026 16:30
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giáo dục tiếng anh tăng cường tại Trường Tiểu học Hưng Hoà năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:20
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027 tại Trường Tiểu học Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP sản xuất dịch vụ thương mại và đầu tư Hải Hà
28/08/2026 15:31
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027 tại Trường Tiểu học Hưng Hòa của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi các phòng học của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
05/02/2026 17:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi các phòng học của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà với 1 gói thầu.
27/01/2026 16:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THANH THẾ HƯNG
12/12/2025 16:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Hưng Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 279
12/12/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Hưng Hoà là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy tin một nửa những gì anh thấy tận mắt và đừng tin những gì anh nghe được. "
D. Crai
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh