Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.744.328.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.744.328.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.744.328.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.744.328.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nhiên liệu phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Hưng Phúc năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc với 11 gói thầu.
22/08/2026 21:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.HH: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
02/02/2026 11:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, Lắp đặt màn hình Led phòng hội trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc với 1 gói thầu.
29/01/2026 15:55
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thịt bò loại 1 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Hoàng Trà 1975
08/09/2025 16:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Ga nấu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX NGHỆ AN
08/09/2025 16:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Rau củ các loại của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp dịch vụ Minh Đức
08/09/2025 16:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm: cá thu trắng nướng, tôm của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯƠNG NHƯ HÙNG
08/09/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Sữa zakun của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YAKULT VIỆT NAM
08/09/2025 16:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm: trứng gà cỏ, thịt gà (trừ đầu cổ, mút cánh, nội tạng, chân) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Văn Trọng
08/09/2025 15:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục TATC năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ DU HỌC QUỐC TẾ VIỆT ÚC
08/09/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hưng Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.HH: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
02/02/2026 11:28
Trường Tiểu học Hưng Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH công nghệ Nhật Thành Anh
28/01/2021 08:45
Trường Tiểu học Hưng Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua tivi với 1 nhà thầu tham gia.
18/01/2021 17:01
Trường Tiểu học Hưng Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua tivi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/01/2021 16:41
Trường Tiểu học Hưng Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy và học với 1 gói thầu.
08/01/2021 16:18
Trường Tiểu học Hưng Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy và học với 1 gói thầu.
06/01/2021 07:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nhiên liệu phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Hưng Phúc năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc với 11 gói thầu.
22/08/2026 21:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.HH: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
02/02/2026 11:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, Lắp đặt màn hình Led phòng hội trường của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc với 1 gói thầu.
29/01/2026 15:55
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thịt bò loại 1 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Hoàng Trà 1975
08/09/2025 16:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Ga nấu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX NGHỆ AN
08/09/2025 16:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Rau củ các loại của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp dịch vụ Minh Đức
08/09/2025 16:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm: cá thu trắng nướng, tôm của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯƠNG NHƯ HÙNG
08/09/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Sữa zakun của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YAKULT VIỆT NAM
08/09/2025 16:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm: trứng gà cỏ, thịt gà (trừ đầu cổ, mút cánh, nội tạng, chân) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Văn Trọng
08/09/2025 15:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hưng Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục TATC năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ DU HỌC QUỐC TẾ VIỆT ÚC
08/09/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hưng Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự cứu rỗi của thế giới nằm ở những đau khổ của con người. "
William Faulkner
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh